Got Paid Dành cho chị em văn phòng - kiếm 20-30$/tháng - dễ làm

Cheat nó ko paid thì bảo nó scam. bác nào ko rút đc thì sell acc lại e xài nha. thân ái!

được thế bác làm em đỡ lo.giờ không đăng ký được nữa rồi à bạn?
reg vô tư, đừng cố cheat mà cứ gởi mail cho nó xin tạo acc theo mail.... là được. Bác nào chưa được paid thì 99% các bác cheat, còn âm 7tr point thì tui có mấy chục acc như thế rồi vì cố tình mở nhiều profile trên 1 IP.

reg vô tư, đừng cố cheat mà cứ gởi mail cho nó xin tạo acc theo mail.... là được. Bác nào chưa được paid thì 99% các bác cheat, còn âm 7tr point thì tui có mấy chục acc như thế rồi vì cố tình mở nhiều profile trên 1 IP.
Acc chạy trên nhiều VPS xem như không cheat nhá, đã paid nè.
Làm ơn đừng cheat nữa, ăn lâu dài vẫn lợi hơn

Ông anh đầu tư cả dàn máy đào coin, mình hưởng ké chút đỉnh hehe
P/S: Vừa đổi thêm 8900 points :D

đấy.bảo sao điểm chạy nhanh hắn.cheat choét làm gì cho toét hết ra
30 máy chạy một ngày tầm $4-$5 đó bạn, nếu nó sống lâu mà đầu tư dàn máy vừa đào coin vừa chơi cái này thì cũng được bộn tiền rồi.

ừ mình chỉ chơi cho vui thôi.được thì vui không được thì thôi.mình có 2 máy thôi.rãnh thì để nó chạy chút thôi.bạn có trang nào treo Litecoin không cho mình tham gia với.cần ref hay chia thì mình cũng chia.hì.mình muốn lite với dash mà thấy toàn đòi nộp tiền mới lấy được gói đào nên không an tâm lắm.faucethub.io này ví trung gian chả biết đảm bảo không nữa...bạn chơi nhiều tư vấn chút được không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom