Đánh bài sống qua ngày - phần 2

:):) lâu lắm rồi mới ghé lại 4rum chơi từ lúc pix nó tàn tới giờ. Giờ bác làm ở mảng nào ròi
Mình đang code website và API :popo_bye:

Định không nói, mà cách đây gần 10 năm lúc mình đưa poker đến cái forum này thì cũng có rất nhiều thành phần vào chọc ngoáy. Nhớ mãi có thanh niên bảo là chơi 2 ngày đã nắm hết về poker và bảo là mình lừa đảo. Người ta chơi 10 năm còn chưa dám khẳng định đã nắm hết về poker. Giờ nhà xe đều mua đầy đủ rồi. Ai bảo chơi poker không sống được thì cho cái hẹn nhé, thích kèo bao nhiêu cũng chiều

Lại nói về poker thì 4r mình cũng có 1 mem nữ đang kiếm sống đều nhờ nó :) Nghe kể có sự tích lúc còn cho con bú 2 tay vẫn chơi mấy bàn để cho con nó cắn đứt vú luôn :popo_big_smile:, mem nữ mà mềnh nhắc đến ở đây là @vjxjnh0122 , đợt offine ở Đà Nẵng vừa rồi nhiều anh em đã được diện kiến :popo_boss:

Forum có box poker mà, mình làm như dạng viết nhật ký thôi chứ cũng đâu có tuyển ref để link gì đâu. Mở topic để cho có động lực làm đều đặn, nhìn lại mỗi ngày, chứ tự gõ vào 1 file word xong vứt đó chẳng bao giờ mở lên coi.
Còn ai nói gì thì nói kệ mother nó, thích thì coi ko thích thì coi, mình cũng chẳng quan tâm.
Bác giống em. Lập topic để duy trì việc cập nhật đều đặn. Xác định từ đầu luôn là có thể có ý kiến trái chiều. Nhưng mình biết nó tốt cho mình tội gì không làm, 4rum cho mình tài nguyên để làm mà.:D

Định không nói, mà cách đây gần 10 năm lúc mình đưa poker đến cái forum này thì cũng có rất nhiều thành phần vào chọc ngoáy. Nhớ mãi có thanh niên bảo là chơi 2 ngày đã nắm hết về poker và bảo là mình lừa đảo. Người ta chơi 10 năm còn chưa dám khẳng định đã nắm hết về poker. Giờ nhà xe đều mua đầy đủ rồi. Ai bảo chơi poker không sống được thì cho cái hẹn nhé, thích kèo bao nhiêu cũng chiều
bác chơi web nào vậy. chơi ở việt nam toàn bị bọn nó cài hết. lần đầu ăn đc tí tiền. lần sau nó chó bài đen xì. toàn thua

bác chơi web nào vậy. chơi ở việt nam toàn bị bọn nó cài hết. lần đầu ăn đc tí tiền. lần sau nó chó bài đen xì. toàn thua
web nào chả thế , nó cài hết rồi , nó lập trình ra mà , mục đích của nó là để tiền luân chuyển từ người này sang người kia thôi , vừa tạo ra 1 nơi giải trí sầm uất vừa thu phí khi tiền luân chuyển , mấy người ăn được là đánh nhỏ nhỏ chờ xoay vòng thôi , có khi chả cần ăn chỉ cần hòa là đc

web nào chả thế , nó cài hết rồi , nó lập trình ra mà , mục đích của nó là để tiền luân chuyển từ người này sang người kia thôi , vừa tạo ra 1 nơi giải trí sầm uất vừa thu phí khi tiền luân chuyển , mấy người ăn được là đánh nhỏ nhỏ chờ xoay vòng thôi , có khi chả cần ăn chỉ cần hòa là đc
Bạn pokervn2012 nói có win và mua nhà xe r,còn bạn nói chỉ win nhỏ nhỏ thì được và xoay vòng cái gì đó...bạn có bằng chứng gì không hay nói bừa thôi

Thật sự 15 năm nay mình lo được cho bản thân và gia đình hoàn toàn nhờ MMO,chưa đi làm ngày nào

4R là nơi chia sẻ kiến thức,hoặc những hướng đi r mọi ng sẽ tìm hiểu xem mình phù hợp với mảng nào và theo.

Còn bạn thì cái gì cũng nói scam hay cò hay lùa....nghe tiêu cực dã man

Mình ko làm đc thì để ng ta làm nha,ai cũng lớn r k cần bạn làm ng tốt đi nhắc nhở lung tung !

cò chúa vào rồi , mọi người cẩn thận :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_bye: :popo_bye: :popo_bye: :popo_bye: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender:

Phải chi mà mình tuyển ref, kêu người khác bỏ tiền đầu tư, bán cái qq gì đó mà nó nhảy vào chọc thì ko nói, đằng này chẳng làm gì nó nhảy bổ vào tru mỏ chó nó lên sủa.

Tự hứa với lòng từ nay sẽ ko click vào nút "Show ignored content" cho bớt khẩu nghiệp, mô phật.

cò chúa vào rồi , mọi người cẩn thận :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_bye: :popo_bye: :popo_bye: :popo_bye: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender:
Cứ kêu mình là cò chúa mà kêu chứng minh thì ... im re ..làm ăn sống nhăn vậy ông già :))

View attachment 187073

Phải chi mà mình tuyển ref, kêu người khác bỏ tiền đầu tư, bán cái qq gì đó mà nó nhảy vào chọc thì ko nói, đằng này chẳng làm gì nó nhảy bổ vào tru mỏ chó nó lên sủa.

Tự hứa với lòng từ nay sẽ ko click vào nút "Show ignored content" cho bớt khẩu nghiệp, mô phật.
Bác cho em hỏi vốn bao nhiêu là đánh an toàn

Bác cho em hỏi vốn bao nhiêu là đánh an toàn
Tùy thể loại. Thường mình thấy tầm 100 buyin là đc (100 buyin của bàn $2 = $200)

20/10/2021
+$6.49
Cash Bankroll: $6.98

Viết nhật ký để xem lại sai sót nên edit video tìm highlight cảm thấy tốn thời gian vô nghĩa. Nên để full ko che.

Lại nói về poker thì 4r mình cũng có 1 mem nữ đang kiếm sống đều nhờ nó :) Nghe kể có sự tích lúc còn cho con bú 2 tay vẫn chơi mấy bàn để cho con nó cắn đứt vú luôn :popo_big_smile:, mem nữ mà mềnh nhắc đến ở đây là @vjxjnh0122 , đợt offine ở Đà Nẵng vừa rồi nhiều anh em đã được diện kiến :popo_boss:
có cho xem cái zú bị đứt không bác

Inbox cho cái hẹn gặp trực tiếp, vô Sài Gòn chi phí xe tui chịu hết. Nếu tui ko chứng mình được mình ăn thì tui đưa bạn ra về kèm theo $100 xin lỗi. Nếu tui chứng minh được tui chỉ xin đấm bạn 1 phát vào mặt thôi. Ok?
Kèo này mà có tổ chức. Mình tài trợ bác $100 kia nếu thua. Còn nếu thắng thì bạn thêm tí lực vào cú đấm là được rồi.
Idol bao năm được ignore, giờ vẫn vậy vẫn cố chịu đấm ăn xôi

Kèo này mà có tổ chức. Mình tài trợ bác $100 kia nếu thua. Còn nếu thắng thì bạn thêm tí lực vào cú đấm là được rồi.
Idol bao năm được ignore, giờ vẫn vậy vẫn cố chịu đấm ăn xôi
Sao thua đc bồ. :popo_smile: Gymer mà kêu allin vô mặt nó thương tật mấy chục % chắc ngồi tù quá. Nhẹ nhẹ cho thằng nhỏ còn đi về.

có cho xem cái zú bị đứt không bác
cái nay là chồng nó làm đứt , nhưng chả nhẽ nói ra mất mặt gia đình quá , nên nó phải bịa ra là con nó cắn

nhắm mắt sờ kiểm chứng thôi, ko đc nhìn trực tiếp =))
12h khuya đang ngủ nghe nói tới zú bật dậy rep ngay. Người có đam mê có khác :popo_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,232
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom