đắng lòng nam thanh niên lần đầu kiếm tiền online :(( giúp em với (id PM và ptc probux)

em mới bước chân vào làng kiếm tiền online đã chơi 2 loại đó là PTC và đầu tư siêu lợi nhuận
1 :em choi pro bux rất vui khi đủ tiền mua 3 nhân viên nhưng ko thằng nào làm việc ,cái thể loại gì thế các bác sờ cam nốt à
2 :em chơi đầu tư vào 1 trang ,trang này có đặc điểm như sau ,đầu tư bằng cái gì thì sẽ nhận lại đúng cái đó và cũng chính cái ví tiền đó luôn .và em chọn PM
sau khi đầu tư và có lãi em phát hiện ra em điền sai tên ID PM (ko có U) và cái trang quái vật này ko đổi dc tên tk nhận tiền và cũng ko rút về ví khác dc có ai giúp em ko :((

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.090
Chat with me via Yahoo Messenger
chiến gì thì chịu khó vào box riêng đó mà nghiên cứu cách chiến, và google, còn phải nghiên cứu nhiều mới kiếm ăn dc trên mạng bạn à

Upvote 0
Reactions
475
MR
0.000
Chat with me via Skype
Thế đầu tư vào HIYP bao nhiêu rồi, site còn hoạt động ko, nếu còn pm support bảo nó change cho chứ sao nữa.

Upvote 0

geek

Banned
Reactions
305
MR
0.000
Ôi dào, HYIP dễ gì nó change PM cho.

Upvote 0

rungxanh9999

Banned
Reactions
110
MR
0.000
HYIP huyền thoại :) Lần đầu vào mmo cũng chơi hyip và mất cmn 50$ .Ngày đầu đầu tư ,ngày hôm sau mới biết nó scam roài :)

Upvote 0

ddenden123

Junior
Reactions
66
MR
0.029
em mới bước chân vào làng kiếm tiền online đã chơi 2 loại đó là PTC và đầu tư siêu lợi nhuận
1 :em choi pro bux rất vui khi đủ tiền mua 3 nhân viên nhưng ko thằng nào làm việc ,cái thể loại gì thế các bác sờ cam nốt à
2 :em chơi đầu tư vào 1 trang ,trang này có đặc điểm như sau ,đầu tư bằng cái gì thì sẽ nhận lại đúng cái đó và cũng chính cái ví tiền đó luôn .và em chọn PM
sau khi đầu tư và có lãi em phát hiện ra em điền sai tên ID PM (ko có U) và cái trang quái vật này ko đổi dc tên tk nhận tiền và cũng ko rút về ví khác dc có ai giúp em ko :((
khổ thân probux scam rồi cậu à
chơi site này đi uy tín , thắc mắc gì hỏi mình http://mmo4me.com/threads/futureworldbux.193537/
Mà chơi site này ko nên thuê nhân viên bằng tiền mình nhé , dễ lỗ lắm , chỉ nên dùng tiền dc bonus để thuê hoặc đi PR tuyển Direct ref thôi
Còn 1 site nữa mà forum đang có rất nhiều ng theo sau probux là https://www.paidverts.com , về cách chơi thì cậu inbox mình

Last edited:
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,787
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week