Đăng ký và trade nhận ngay 400k tiền mặt

Status
Not open for further replies.
KHÔNG ĐẦU TƯ GÌ NHÉ! (80% win, các bác zô 20% thì e chịu nha)

Sao bác ko nạp tiền vào chơi luôn. Tỉ lệ cao ngất ngưỡng thế kia mà. kkkkkkkkkkk
xàm đó bác =)) đúng kiểu ông này còn chả biết forex :( đẩy cho ông khác vào làm, ông kia chắc cũng đi hóng kèo trên mấy cái forum trader rồi về vào acc mình đặt 1 lệnh, kéo tp xuống tụt quần (kéo đến mức mà từ 50$ ăn sau 1 ngày lên đủ 2 lot thì đúng là 20% win thì còn có phân nửa tin đc) rồi tắt :v thua thì xin lỗi win thì đòi 6/10 phần :-?
từ 50$ mà lãi ra đc đủ tiền rút ra 50$ thì lợi hại quá :v
làm như bác em cũng làm đc, 8h sáng vào trader việt lấy kèo đặt lệnh ném đó, ez thế =))
nếu có trình thực sự thì đã tự chơi từ 50$ bonus lên cao rồi bày đặt lãi nhiều nó xác minh linh tinh :))))
em test thử 2 hôm cái tk 123$ cũng lãi đc 7chục từ cái trò hóng kèo này rồi (có thể em hên) mà tk này profit k đc rút trực tiếp mà phải thông qua lot đánh từ tiền nạp =))
tk50$ em cũng tự reg acc khác chơi rồi, tk50$ đầu tin đưa cho các bố các bố làm cháy tk xong xin lỗi rồi out nhóm chat =))

Chắc mình số nhọ nằm ở 20% còn lại :D :D :D

xàm đó bác =)) đúng kiểu ông này còn chả biết forex :( đẩy cho ông khác vào làm, ông kia chắc cũng đi hóng kèo trên mấy cái forum trader rồi về vào acc mình đặt 1 lệnh, kéo tp xuống tụt quần (kéo đến mức mà từ 50$ ăn sau 1 ngày lên đủ 2 lot thì đúng là 20% win thì còn có phân nửa tin đc) rồi tắt :v thua thì xin lỗi win thì đòi 6/10 phần :-?
từ 50$ mà lãi ra đc đủ tiền rút ra 50$ thì lợi hại quá :v
làm như bác em cũng làm đc, 8h sáng vào trader việt lấy kèo đặt lệnh ném đó, ez thế =))
nếu có trình thực sự thì đã tự chơi từ 50$ bonus lên cao rồi bày đặt lãi nhiều nó xác minh linh tinh :))))
em test thử 2 hôm cái tk 123$ cũng lãi đc 7chục từ cái trò hóng kèo này rồi (có thể em hên) mà tk này profit k đc rút trực tiếp mà phải thông qua lot đánh từ tiền nạp =))
tk50$ em cũng tự reg acc khác chơi rồi, tk50$ đầu tin đưa cho các bố các bố làm cháy tk xong xin lỗi rồi out nhóm chat =))
Ha ha nếu cảm thấy giỏi tự làm được thì làm.
Thứ nhất: Mình k hề lấy 1 đồng nào từ các bạn, mình cũng mất công có tiền thì chia nhau
Thứ hai: Đã nói rõ xác suất thua
Thứ ba: Đã có rất nhiều bạn được tiền còn bạn không làm không chơi thì *** nên sân si như con đàn bà vậy :))) hài lắm.
Cuối cùng mình lập cái thr này cho những ng không biết trade forex có cơ hội kiếm tiền, còn bạn giỏi xin mời bạn tự trade mà ăn 1 mình :)) còn cái cmt của bạn đúng kiểu GHEN ĂN TỨC Ở :))))

thấy cũng đơn giản mà bác :D
Đơn giản với ng biết chơi như bác thôi :)) còn fr này nhiều ng đâu chuyên mảng này đâu.
Cụ trên cmt như kiểu ai ăn hết của để dành của ông nội ông ngoại hắn vậy :)))) CAY

Ha ha nếu cảm thấy giỏi tự làm được thì làm.
Thứ nhất: Mình k hề lấy 1 đồng nào từ các bạn, mình cũng mất công có tiền thì chia nhau
Thứ hai: Đã nói rõ xác suất thua
Thứ ba: Đã có rất nhiều bạn được tiền còn bạn không làm không chơi thì *** nên sân si như con đàn bà vậy :))) hài lắm.
Cuối cùng mình lập cái thr này cho những ng không biết trade forex có cơ hội kiếm tiền, còn bạn giỏi xin mời bạn tự trade mà ăn 1 mình :)) còn cái cmt của bạn đúng kiểu GHEN ĂN TỨC Ở :))))
cái công của bạn nó to tới mức bạn 6 ngta 4 ? bạn chả làm cái *** gì ngoài vào đặt bừa 1 lệnh.
xác xuất của bạn nên đảo ngược 20% win,
còn nếu bạn dám chắc 80% win, tôi nói thật, lên cộng đồng forex mà nổ đi.
forex mà dám chắc > 50% win thì chả thằng *** nào rảnh đi lập cái này :)))
bày đặt `quảng cáo mì tôm nữa`
cái quảng cáo của bạn, giống bịp bợm hơn thôi.

cái công của bạn nó to tới mức bạn 6 ngta 4 ? bạn chả làm cái *** gì ngoài vào đặt bừa 1 lệnh.
xác xuất của bạn nên đảo ngược 20% win,
còn nếu bạn dám chắc 80% win, tôi nói thật, lên cộng đồng forex mà nổ đi.
forex mà dám chắc > 50% win thì chả thằng *** nào rảnh đi lập cái này :)))
bày đặt `quảng cáo mì tôm nữa`
cái quảng cáo của bạn, giống bịp bợm hơn thôi.
Đậm chất GATO :))) tôi đâu lừa ai, thỏa thuận chấp nhận thì làm không thì thôi, mình chẳng hề ép buộc ai :D
Nhắm đặt bừa 1 lệnh mà ăn được thì bạn tự đặt bừa mà ăn, tôi đâu ép bạn theo tôi :))))
Còn xin lỗi t k trả lời cmt của bạn nữa thấy dơ lắm :D Kiểu k ăn được thì phá cho hôi luôn ấy. Mute nhé bạn :v

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,636
170,738
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week