Đăng ký và trade nhận ngay 400k tiền mặt

Status
Not open for further replies.
Mình cũng chưa hiểu forex lắm nhưng áp dụng chút kinh nghiệm từ crypto qua. kb đặt lệnh như này có đúng k nhỉ :D

nt fb mình đi bạn
Mình reg acc, verify tất cả 4 bước rồi, đã nhận đc email verify thành công nhưng ko thấy nhânn 50$ nhỉ? Cần làm gì nữa ko bác? Mình chọn TK stand chứ ko phải Bouns50$

Mình reg acc, verify tất cả 4 bước rồi, đã nhận đc email verify thành công nhưng ko thấy nhânn 50$ nhỉ? Cần làm gì nữa ko bác? Mình chọn TK stand chứ ko phải Bouns50$
Chat với sp yêu cầu nhận bonus là được

newbie ko biết gì hết chơi cầbn được hướng dẫn

xàm đó bác =)) đúng kiểu ông này còn chả biết forex :( đẩy cho ông khác vào làm, ông kia chắc cũng đi hóng kèo trên mấy cái forum trader rồi về vào acc mình đặt 1 lệnh, kéo tp xuống tụt quần (kéo đến mức mà từ 50$ ăn sau 1 ngày lên đủ 2 lot thì đúng là 20% win thì còn có phân nửa tin đc) rồi tắt :v thua thì xin lỗi win thì đòi 6/10 phần :-?
từ 50$ mà lãi ra đc đủ tiền rút ra 50$ thì lợi hại quá :v
làm như bác em cũng làm đc, 8h sáng vào trader việt lấy kèo đặt lệnh ném đó, ez thế =))
nếu có trình thực sự thì đã tự chơi từ 50$ bonus lên cao rồi bày đặt lãi nhiều nó xác minh linh tinh :))))
em test thử 2 hôm cái tk 123$ cũng lãi đc 7chục từ cái trò hóng kèo này rồi (có thể em hên) mà tk này profit k đc rút trực tiếp mà phải thông qua lot đánh từ tiền nạp =))
tk50$ em cũng tự reg acc khác chơi rồi, tk50$ đầu tin đưa cho các bố các bố làm cháy tk xong xin lỗi rồi out nhóm chat =))

Chắc mình số nhọ nằm ở 20% còn lại :D :D :D

sao mod không đóng cái topic lừa đảo của thằng này vậy?
@1987vanthanh

Nói chuyện muốn chửi nhau nữa :))) Tôi lừa ai, lừa cái gì, nói ra nghe thử đi.
mày lừa hay không thì tự mày biết, anh em mmo biết, chỉ có gà bị mày dụ là không biết thôi. 80% win nữa chứ, win cái cmm

sao mod không đóng cái topic lừa đảo của thằng này vậy?
@1987vanthanh
Làm ơn kéo xem hết các cmt xem bao nhiêu ae được tiền r. Mình chẳng làm gì ảnh hưởng đến bạn, chẳng lừa đảo ai cái j. Cứ cái kiểu ăn k được phá cho hôi thì nên nghỉ MMO đi bạn trẻ à.

Làm ơn kéo xem hết các cmt xem bao nhiêu ae được tiền r. Mình chẳng làm gì ảnh hưởng đến bạn, chẳng lừa đảo ai cái j. Cứ cái kiểu ăn k được phá cho hôi thì nên nghỉ MMO đi bạn trẻ à.
chỉ là không muốn newbie bị dụ như tao từng bị thôi, chẳng qua là người ta nằm trong số 20% của mày người ta không post lên thôi, mày làm ăn đàng hoàng thì tao chấp nhận bị band nick luôn chứ méo rảnh đâu mà phá

chỉ là không muốn newbie bị dụ như tao từng bị thôi, chẳng qua là người ta nằm trong số 20% của mày người ta không post lên thôi, mày làm ăn đàng hoàng thì tao chấp nhận bị band nick luôn chứ méo rảnh đâu mà phá
Thanh niên cay cú :))) Bao nhiêu tuổi rồi bạn, mà thái độ sống kì quá vây?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,337
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week

Most viewed of week