Đăng ký tên miền .COM chỉ 1$ ở 1AND1

godaddy hiện tại ko có. domain info thì có hơn 60k/1. hôm rồi thấy nó gửi mail giảm giá 35% mua tên miền .com lúc mua thì thấy nó giảm giá, lúc thanh toán xong thì vẫn lấy y nguyên tiền. Đúng là mất dậy
mới mây hôm e mua cái domain kỉ niệm do thằng Bigrock giảm giá còn 1$ , mua xong trừ nguyên tiền. Đau lòng :(

Bên godaddy cũng có quá trời, nhưng chỉ dành cho account mới thôi thì phải, mấy acc cũ giờ mua ít được giảm hẳn, xem thêm đây nhé: http://ecoupon.io/godaddy-coupon-code-99-cent-latest/
có mấy coupon phải mua 2 năm mới đc giảm năm đầu, chia ra cũng rẻ, tầm $7/năm

Thằng này giờ hiếm kinh khủng. xác nhận tài khoản mới 100% mới có KM nhé, chứ cũ rồi thì chịu. TK cũ thì phải mua mới, chứ gia hạn cũng bó tay. :(

Mình cần mua tài khoản 1AND1.COM và DigitalOcean.Com đã từng thanh toán hoặc tài khoản cũ đã thanh toán qua paypal, đang cần mua mỗi loại khoảng 10 - 20 tài khoản, có bác nào có bán lại cho em nhé.

Thanks các bác!

chủ theads ơi cho mình hỏi tí, mình có mua domain bên này và giờ muốn renew nó thì làm sao nhỉ, bấm vào renew toàn bị báo lỗi này thế nhỉ. @biaprot

Bác nào bán domain giá rẻ, mình mua số lượng, chủ yếu mua làm parked domain, ko cần full cpanel, bác nào có giá tốt nhất báo mình nhé, mỗi tháng mua khoảng 100 - 200 domain, không cần bảo hành dài hạn.

Ngoài ra, mình cần mua tài khoản Ebay...

Bác nào bán domain giá rẻ, mình mua số lượng, chủ yếu mua làm parked domain, ko cần full cpanel, bác nào có giá tốt nhất báo mình nhé, mỗi tháng mua khoảng 100 - 200 domain, không cần bảo hành dài hạn.

Ngoài ra, mình cần mua tài khoản Ebay...
mình có nhiều domain .tech bạn mua không ?

gia han bao nhieu the bạn ?

Các bác reg xong nên tắt auto-renew đi ko hết hạn nó tự renew, từ năm 2 trở đi thường rất đắt nên tránh mất tiền oan.

mấy bác cho hỏi 1$ 1 năm hay 1$ bao lâu vậy:eek:

$1 là cho năm đầu thôi bác, qua năm thứ 2 là giá trở lại như cũ rồi, tầm $10-$15 tùy thằng.

$1 là cho năm đầu thôi bác, qua năm thứ 2 là giá trở lại như cũ rồi, tầm $10-$15 tùy thằng.
mắc ghê bác nhỉ bác có biết thắng nao rẻ giới thiệu em

được năm đầu thôi, chứ năm sau đắt lắm. bác nào có ý định làm lâu dài thì khi gần hết hạn tranfer về nhân hòa cho lành

đánh dấu hnao mua trên đây
năm 2 bao tiền đấy bác

đánh dấu hnao mua trên đây
năm 2 bao tiền đấy bác
Nếu bác mua mới Godaddy thì năm đầu có $0.99 thôi, năm sau thì $10-$12. Qua năm 2 bác ráng kiếm cái coupon renew cho rẻ, hoặc transfer qua thằng khác cũng được.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom