Other Đăng ký nhận 20,000 Shatoshi và đào Shatoshi miễn phí mỗi ngày ( auto )

đã test 10 máy, từ sáng giờ khoảng 8 tiếng (bật hight) thì được khoảng 20k cộng với 20k bonus khi đăng kí là 40k, vậy tính ra 24/24 thì 10máy/1ngày được 60k = 0,5 đô, thế này thì lỗ nặng rồi còn gì, ko pit mình tính có đúng ko, máy quán Net của mình cấu hình cũng dc, choi dc cả fifa và lmht cùng lúc.......
bác có kèo nào hơn ko chỉ em treo với.....

đã test 10 máy, từ sáng giờ khoảng 8 tiếng (bật hight) thì được khoảng 20k cộng với 20k bonus khi đăng kí là 40k, vậy tính ra 24/24 thì 10máy/1ngày được 60k = 0,5 đô, thế này thì lỗ nặng rồi còn gì, ko pit mình tính có đúng ko, máy quán Net của mình cấu hình cũng dc, choi dc cả fifa và lmht cùng lúc.......
10 máy 24h là hết nhiêu số điện hả bác

hiện tại ko có đâu bác , treo 24/24 chứ 8 tiếng ăn nhằm gì , hôm nay đã pay gòi :D

10 máy 1 ngày hết khoảng 15 đến 20 nghìn tiền điện......
vậy là bác có ref nhiều hoặc đầu tư vào mới nhiều dc, chứ mình có cắm 24/24 cũng ko lãi đâu, chưa kể hao mòn máy nữa.....

10 máy 1 ngày hết khoảng 15 đến 20 nghìn tiền điện......
vậy là bác có ref nhiều hoặc đầu tư vào mới nhiều dc, chứ mình có cắm 24/24 cũng ko lãi đâu, chưa kể hao mòn máy nữa.....

Ko đầu tư cái gì bác ơi , nếu tính ra cái này là phụ cho hao mòn máy hoặc gì là ok , đào lắm shatoshi hay không còn do cái chế độ trên phần mềm nữa , để hight thì nhiều , còn lower thì ít vậy thôi

đây mỉnh có quán Net 15 máy, 1 ngày thu dc 400, giờ bác có cách nào thu hơn ko, em họp tác với bác làm ăn lâu dài luôn......

1 để chế độ hight nếu có card màn hình thì sẽ hỗ trợ nhiều cho CPU , vì để chế độ hight mới lắm Shatoshi

2 cắm máy 24/24 nếu có khách chơi đông hoặc mua VPS để treo

3 miễn phí có tiền thì hiếm lắm , máy ở quán em cắm thông 24/24 chế độ hight 1 tuần rồi chẳng sao hết vẫn vi vu như thường

nếu 10 máy của bác vào tay tuy 1 ngày 24/24 đc 250k

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,392
172,485
Latest member
pandavpn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back