Đăng Ký Đi Từ Thiện Trực Tiếp Tháng 3

Status
Not open for further replies.
chắc đợt này bên em ở nhà quá, trường em mới có lịch gặp thầy làm đồ án vào thứ 7, chắc đợt này ở nhà hic, buồn ghê, đành ở nhà đợi tin của anh em vậy hic.

chắc đợt này bên em ở nhà quá, trường em mới có lịch gặp thầy làm đồ án vào thứ 7, chắc đợt này ở nhà hic, buồn ghê, đành ở nhà đợi tin của anh em vậy hic.
ok không sao em ,ở nhà lo học đi, đợi đợt sau đi vậy :D

em biết rồi ạ. nhưng vẫn buồn hic.
thôi cố gắng rồi sẽ qua ,em bị chặn vào phút cuối cùng haiz

thôi cố gắng rồi sẽ qua ,em bị chặn vào phút cuối cùng haiz
tại mới biết là gặp thầy làm đồ án vào ngày thứ 7 hic. thôi ở nhà chờ tin cũng được.

tại mới biết là gặp thầy làm đồ án vào ngày thứ 7 hic. thôi ở nhà chờ tin cũng được.
uh thì bởi vậy a mới nói là em bị chặn vào phút cuối cùng ,thôi ở nhà chờ tin mọi người vậy ,gần qua tháng 4 rồi ,lần đi tới cũng sẽ sớm thôi :D

uh thì bởi vậy a mới nói là em bị chặn vào phút cuối cùng ,thôi ở nhà chờ tin mọi người vậy ,gần qua tháng 4 rồi ,lần đi tới cũng sẽ sớm thôi :D
tháng 3 này ko có may mắn cho lắm, mong là tháng tới sẽ gặp nhiều may mắn hì :)

ko biết nhóm mình thực hiện vào ngày mấy,
góp ý : mình nghĩ cho cái thời gian vào, sẽ có nhìu người quan tâm hơn, vì đa số thành phần ở đây ko chỉ mmo ko mà còn có 1 số công việc khác, nếu cho thời gian vào, sắp xếp dc thời gian thì sẽ tham gia nhiu hơn

ko biết nhóm mình thực hiện vào ngày mấy,
góp ý : mình nghĩ cho cái thời gian vào, sẽ có nhìu người quan tâm hơn, vì đa số thành phần ở đây ko chỉ mmo ko mà còn có 1 số công việc khác, nếu cho thời gian vào, sắp xếp dc thời gian thì sẽ tham gia nhiu hơn
có thời gian cụ thể chứ bạn. Đi vào ngày 22/03/2014.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week