• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Đăng Ký Đi Từ Thiện Trực Tiếp Tháng 12

Status
Not open for further replies.
nếu có thêm hình thì càng tốt em nhưng nhớ cẩn thận đừng làm cho người ta hoảng sợ nhé ,vì những người vô gia cư họ sợ đủ thứ hết do hằng ngày phải đối đầu với nhiều sự việc không được an toàn cho nên lúc nào họ cũng cảnh giác ,đề phòng và sợ hãi hết ,nếu đứng xa xa zoom lên rồi chụp thì tốt :D ,nói chung tùy cơ ứng biến đừng quá lộ liễu gây sợ hãi cho họ vì đây chỉ là tiền trạm chứ ko phải đi phát quà trực tiếp mà có thể nói cho họ biết lý do ,nếu mình làm họ sợ thì họ sẽ ko ngủ ở đó nữa ,nếu họ biết mình phát quà ở đó thì họ rũ thêm người nếu nhiều quá thì lại ko đủ quà cho họ cũng ko được cho nên hết sức cẩn thận kín đáo ,đừng lộ liễu khi tác nghiệp :D
vậy em đi tìm trạm dc rồi. em sẽ ghi chép lại địa chỉ cụ thể, đường cụ thể, nếu có cơ hôi, em sẽ chụp còn ko có thì thôi vậy. hì.

vậy em đi tìm trạm dc rồi. em sẽ ghi chép lại địa chỉ cụ thể, đường cụ thể, nếu có cơ hôi, em sẽ chụp còn ko có thì thôi vậy. hì.
nói chung đi nhiều người ở nhiều nơi thì sẽ có thêm thông tin ,còn đi buổi tối thế này nếu em đi chỉ 1 mình thì nguy hiểm nên phải có thêm bạn bè đi chung để an toàn ,em ghi lại đia chỉ và đường là rất tốt đó ,còn hình chụp thì được thì chụp ko thì thôi ko sao :D

nói chung đi nhiều người ở nhiều nơi thì sẽ có thêm thông tin ,còn đi buổi tối thế này nếu em đi chỉ 1 mình thì nguy hiểm nên phải có thêm bạn bè đi chung để an toàn ,em ghi lại đia chỉ và đường là rất tốt đó ,còn hình chụp thì được thì chụp ko thì thôi ko sao :D
ok em hiểu rồi. Em kêu thêm 2 đứa bạn nữa, mới đuầ em ko sợ, nghe anh nói em sợ luôn hì. 4 người đi :p

anh @chemgio ơi, sao ít người đăng ký đi từ thiện trực tiếp quá vậy, lại sắp tới ngày 19/12 rồi hic.

anh @chemgio ơi, sao ít người đăng ký đi từ thiện trực tiếp quá vậy, lại sắp tới ngày 19/12 rồi hic.
nhiều người tới gần đó mới đăng ký đi em đừng lo :D ,chắc chắn sẽ có 1 số nhân vật tham gia :D

e cũng đang đợi tới ngày rồi mới có lịch cụ thể được hehe. mong là được tham gia

mình ở cần thơ rồi sao ta ? hjxhjx. Các cậu đi vui vẻ nhé ? Cho mình gửi lời thăm họ nhé..:D
tháng này ít người đăng ký quá. sẽ cố gắng phát quà đến tận tay người nghèo khổ vậy.

thấy cái này cũng mún đi, nhưng k biết dký ntn, với trc h chưa đi bao h...k biết cái này đi có y.cầu gì k bạn :)
có gì cho e dký 1 slot nhá. sdt : 0973144249. YH:[email protected]
e ở Q10 lun nhá :D

Last edited:
thấy cái này cũng mún đi, nhưng k biết dký ntn, với trc h chưa đi bao h...k biết cái này đi có y.cầu gì k bạn :)
ko yêu cầu gì hết, đi giúp đời thôi mà. cứ đến đúng giờ là ok. Cám ơn đã tham gia nè.

Đi cái này chắc đông đông zui lắm nhỉ, vừa làm việc tốt vừa đc đi chơi zui nhỉ. Phải gần gần e tham gia, e ở lút trong Nam.

không cần điều kiện gì ,chỉ cần 1 xe máy để đi :D đã update danh sách :D

Đi cái này chắc đông đông zui lắm nhỉ, vừa làm việc tốt vừa đc đi chơi zui nhỉ. Phải gần gần e tham gia, e ở lút trong Nam.
trong Nam thì cũng tham gia dc mà bạn.

ở lút trong Nam là ở đâu lận?

có gì bạn đợi mai mốt có chuyến từ thiện nào zướii đó r` dký :D

Em đăng kí nữa, phu nhân tunvit hehe

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member