Got Paid Đăng Ký + Cắm Máy + Nhận Tiền (Khuyến khích bác nào chơi VPS )

sondvb

Junior
Reactions
20
MR
0.002
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Đầu tiên giới thiệu Gomez là trang test tốc độ của các website , do đó nó không chèn quảng cáo , virut gì cả , cũng không ảnh hưởng đến tốc độ duyệt web , download của bạn ...

Phần mềm này nó lấy kết quả tốc độ duyệt các trang web khi bạn duyệt web rồi nó lấy kết quả đó để nghiên cứu

1 phần trang chủ của nó

còn đây là bằng chứng nó trả $$ cho mình chỉ việc cắm máy , làm gì thì làm , dữa tháng PAY tiền về PP

Gomez là chương trình kiếm tiền theo kiểu “không phải làm gì”, bạn chỉ cần đăng kí account, tải về phần mềm và tiến hành cài đặt trên máy tính của mình.
Gomez chỉ là một biểu tượng nhỏ ở bên dưới taskbar và số tiền được cộng vào tài khoản của bạn theo thời gian online, nhìn chung cách thức kiếm tiền của Gomez giống như Cashgopher. Nhưng thực chất Cashgopher là chương trình quảng cáo, khi bạn vào một trang web và tìm kiếm những thông tin thì Cashgopher tự động đưa ra những quảng cáo liên quan đến vấn đề bạn tìm kiếm.
Còn Gomez không phải là chương trình quảng cáo, cũng không phải là virus … mà thực chất là để test tốc độ website và xu hướng tìm kiếm thông tin trên mạng của mợi người nên hoàn toàn không ảnh hưởng đến download hay tốc độ máy tính của bạn.

đăng ký : https://www.gomezpeerzone.com
Link Ref : http://www.gomezpeerzone.com/application-apply/?Referrer=maihiencnttk9g

bạn điền thông tin đầy đủ của nó yêu cầu vào và đặc biệt là ACC Paypal đúng nhé , và làm theo các bước như hình

sau khi đăng ký xong và đợi mail xác nhận ( hoặc bạn login vào ngay cũng đc )
bạn login vào rồi thì ta download phần mềm

và tiếp theo

nhớ chọn Download International PEERInstall.exe (40 MB)
sau khi download về các bạn cứ next thôi và giao diện cuối cùng

các bạn đánh Acc Gomez vào và chọn chế độ max & save

đây là giao diện Acc Gomez của mình đã active và 1 khoản $$ hi hi từ đầu tháng đến cuối tháng và 15 chuẩn bị nhận tiền

Lúc đầu bạn đăng kí Account status sẽ là Pending hoặc INACTIVER . lưu ý là bạn ko cheat nó vẫn bị INACTIVER mấy giờ và sẽ pending trở lại , các bạn cố gắng đợi account sẽ Active.
Gomez sẽ thanh toán khi tài khoản của bạn có trên 5$ qua Paypal nhé , lưu ý là nếu ACC mà chưa ACTIVER thì $ pending sẽ ko đc bảo lưu cho tháng tiếp theo ( có nghĩ 30/4 bạn đc 3$ TK vẫn pending thì sang ngày 1/5 TK của bạn sẽ về 0$ đến khi nào ACTIVER thì $ của bạn sẽ đc bảo lưu sang tháng sau )

mình thấy hiện tại các acc Gomez đăng ký và lên Active rất nhanh , có bạn sáng đăng ký tối đã Activer rồi , lưu ý là đăng ký cùng nhau mới Activer nhanh

quá nhàn phải ko nào các mem mới bước chân vào MMO , kiếm tiền ko dễ nhưng mà biết cách thì nhanh

Các bạn đăng ký với link ref mình đưa ra nếu ai được active thì mình sẽ pay ngay 0.50 $ đến tài khoản LR của bạn đó. Và vào đầu tháng các bạn có thể được rb 0.20$ vào tài khoản PayPal

Các bác dùng VPS active rất nhanh . Nên khuyến khích các bác đang ôm VPS
Đăng ký dưới link ref thì các bác để lại

LR Acc :

Username:

Rất mong được hợp tác !

Gì đây, up cho ZzhoanghungzZ vào nhận hàng kìa ;))
Code:
Các bạn đăng ký với link ref mình đưa ra nếu ai được active thì mình sẽ pay ngay 0.50 $ đến tài khoản LR của bạn đó. Và vào đầu tháng các bạn có thể được rb 0.20$ vào tài khoản PayPal

Các bác dùng VPS active rất nhanh . Nên khuyến khích các bác đang ôm VPS
Đăng ký dưới link ref thì các bác để lại

LR Acc :

Username:

Rất mong được hợp tác !

Khác nhau ở chỗ này đó bác

cấm cả ngày mà đc chưa tới 0.1 :(:(:(:(:(

hjx, nan~ nhà phòng nét online ca~ ngày cắm trên 50 máy , ngày có 0.4$, dc cái card vịt teo 10k

bác này mới ở đâu ra vậy trùi hjc
lấy acc bác hoanghung mà nhận là của mình mới ghê chứ

hjx, nan~ nhà phòng nét online ca~ ngày cắm trên 50 máy , ngày có 0.4$, dc cái card vịt teo 10k

Cắm kiểu gì mà đuối thế, mình cũng 50 máy từ chiều tới giờ đã 0.45$ rồi

---------- Post added at 11:56 PM ---------- Previous post was at 11:54 PM ----------

Khác nhau ở chỗ này đó bác
Khác cái gì, proof kia đâu phải của cậu, ăn cắp proof của người khác để mang đi tuyển ref sao.

bác này mới ở đâu ra vậy trùi hjc
lấy acc bác hoanghung mà nhận là của mình mới ghê chứ
hoanghung thứ 2 đấy cậu

---------- Post added 06-09-2012 at 12:07 AM ---------- Previous post was 06-08-2012 at 11:58 PM ----------

Cắm kiểu gì mà đuối thế, mình cũng 50 máy từ chiều tới giờ đã 0.45$ rồi
hồi trước chiên chung acc với bác boydatinh thấy lâu lên quá nên nan~
có bí quyết gì đó cậu share với

Cái này khó ăn, muốn ăn phải nhiều ref, mà nó cũng tốn khá nhiều ram, giảm tốc độ của máy, không tham cái này

Cái này khó ăn, muốn ăn phải nhiều ref, mà nó cũng tốn khá nhiều ram, giảm tốc độ của máy, không tham cái này
có thấy nặng chút nào đâu cậu

hơn 200Mb đó, nhẹ gì đâu. thà ngồi cạp 5 phút là bằng nó chạy cả tháng rồi.
acc đó là dung lượng folder khi cài đặt thui, mức độ chiếm CPU và Ram ko đáng ke~, nếu nói như cậu thì máy mình là máy khung~ rồi
thằng adobe AF CS4 mình cài vô gần 10BG đó,

hơn 200Mb đó, nhẹ gì đâu. thà ngồi cạp 5 phút là bằng nó chạy cả tháng rồi.
Cạp 5 phút bằng nó cả tháng
Nghe mắc cười wa à
K bik ngượng

Announcements

Forum statistics

Threads
418,751
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week