Other Đăng kí tài khoản Bảo Kim miễn phí - Mình bonus 0.1 LR mỗi bạn

Last edited by a moderator:
tối về mình sẽ paid, đang ở cty ko log vào lr dc, chờ nhiều sẽ paid 1 lượt bạn à , đừng nóng nhé
thế àh. Mình hỏi luôn chiều nay mình reg 2 acc nữa nhưng đều báo lỗi khi điền xong mã xác nhận ở email và dt. đặng nhập thi không được(quay lại trang ban đầu); đăng kí lại thì bảo là đã có rồi. Như vậy là sao???

Mình nữa nè: 5 id luôn:

[email protected]
[email protected]
[email protected]
[email protected]
[email protected]
[email protected]
[email protected]
Bạn pay cho mình nhé, cả 5 id hôm qua nữa. U0833250

bạn chú ý đọc cái mình update nhé, đừng reg email dạng giống nhau thế này, sẽ hiểu ngay là 1 người reg, chốt bạn đến đây nếu bạn tiếp tục reg dạng thế này nữa mình ko accept dc đâu

bạn chú ý đọc cái mình update nhé, đừng reg email dạng giống nhau thế này, sẽ hiểu ngay là 1 người reg, chốt bạn đến đây nếu bạn tiếp tục reg dạng thế này nữa mình ko accept dc đâu

OK. Tránh để các email giông giống nhau hả. Mình sẽ lwu ý. Nhưng bạn vẫn pay cho mình dủ 12 mail này chứ. Mà mình đã thấy bạn pay đau. Bạn nói tối qua pay mà. ?????

ĐÃ PAID TẤT CẢ CÁC BẠN Ở PHÍA TRÊN, LẦN SAU ỦNG HỘ THÊM NHÉ, NHỚ ĐỌC KĨ UPDATE TRONG TOPIC
[email protected]
LR U0331616
dùng mail loại này được không nhỉ .......... tại lười tạo yahoo hay gmail quá :-s
email này chưa đăng kí hoặc chưa kick hoạt nhé, ko nên dùng mail lạ reg bạn à, gmail, yahoo thì thoải mái.vậy thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back