Other Đăng kí tài khoản Bảo Kim miễn phí - Mình bonus 0.1 LR mỗi bạn

bạn đọc phần update giúp mình nhé, đừng reg email dạng giống nhau

---------- Post added at 07:25 PM ---------- Previous post was at 07:23 PM ----------

email : [email protected]
LR : U9147178
muốn làm acc nữa phải có mail mới và sdt khác ah , cần sock khác hok để em làm nhiều cái :D

ko cần sock nhưng bạn reg email và tên trong bảo kim phải có nghĩa ko dùng các tên dạng spam, bạn đọc kĩ phần mình update trong topic . thanks

bạn đọc phần update giúp mình nhé, đừng reg email dạng giống nhau

Ẹc bác nói là dùng email có nghĩa. Email đương nhiên có nghĩa và có thật thì mới nhận được mã kích hoạt chứ. Bác có nói là không được dùng email giống nhau đâu

ĐĂNG KÍ TẠI ĐÂY : https://www.baokim.vn/ghostvn

Update : Tất cả các bạn ref bắt buộc phải sử dụng email có nghĩa không được có dạng [email protected] hay [email protected] rồi lại [email protected] , các bạn sử dụng mail sao cho tên mail có ý nghĩa nhất ,và các email khác nhau khi đăng kí email các bạn giúp mình reg tên mail có nghĩa nhất tránh spam và họ và tên của các bạn điền khi reg tài khoản bảo kim cũng cần phải có ý nghĩa, không cần dấu cũng được nhưng cũng phải có ý nghĩa như nguyen van linh hay le van luong... tránh tình trạng kjhfkasjhfkahf tên này rất nhiều.Thanks tất cả mọi người, mình tuyển ref lâu dài và muốn làm ăn lâu dài, anh em đừng vì tiết kiệm thời gian mà reg tên mail hay tên trong bảo kim vô nghĩa theo dạng spam nữa, mong anh em hiểu và ủng hộ,

Thôi bác thông cảm bonus cho em đi :( Có gì lần sau em rút kinh nghiệm :(

Last edited by a moderator:

đã paid, các email ko dạng giống nhau đó bạn mấy cái trên bạn lấy tên là xiaoxiao giống nhau mà, lần sau để ý giúp mình nhé, chúc bạn và gia đình năm mới gặp nhiều may mắn

---------- Post added at 10:39 PM ---------- Previous post was at 10:35 PM ----------

email : [email protected]
lr : U9147178

đã paid 2 acc, chúc bạn và gia đình năm mới gặp nhiều may mắn nhé

---------- Post added at 10:41 PM ---------- Previous post was at 10:39 PM ----------

email: [email protected]
LR ở dưới

đã paid, thanks chúc bạn và gia đình sức khỏe, phát tài phát lộc nhé

---------- Post added at 10:43 PM ---------- Previous post was at 10:41 PM ----------

đã ref
mail: [email protected]
LR: U7262842
Bạn bonus nhanh nhanh cho mình nha :)

đã paid, thanks chúc bạn năm mới kiếm thật nhiều tiền nhé :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,090
Latest member
sirius50cc