New đăng kí sớm game Nine Chronicles M chơi trên mobile có cơ hội nhận nhiều phần quà giá trị

dinhman

Junior
Reactions
53
MR
0.923
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
game Nine Chronicles M (mobile)

Game Nine Chronicles sắp ra mắt bản mobile , đăng kí sớm từ ngày ngày 01 đến ngày 21 tháng11 năm 2023 để có cơ hội nhận nhiều phần quà hấp dẫn
sau đây

[ Phần thưởng ]

1️[ Phần thưởng cơ bản ]​

• Khi bạn đã hoàn thành đăng ký trước, bạn sẽ nhận được 3 NCG, đơn vị tiền tệ chính của Nine Chronicles và 5 Quặng thì thầm làm phần thưởng.
  • Mỗi quặng thì thầm sẽ chứa một trong các phần thưởng sau:

🧚🏻 ♀️ Trang phục
💰 siêu hiếm Lên đến 10.000 NCG = 10000 WNCG | link check giá WNCG
🧪 Tối đa 5 AP Độc dược
⌛ Lên đến 1.000 Đồng
💜 hồ cát Lên đến 30.000 viên pha lê
* Các vật phẩm còn lại đều có thể giao dịch trong game để đổi ra NCG

2️[ Tiền thưởng đăng nhập hàng ngày ]​

• Sau khi đăng ký trước, bạn có thể quay lại mỗi ngày để nhận thêm 1 Whispering Ore, một vé Gacha. Tương tự như Phần thưởng cơ bản, bạn không thể mở Quặng thì thầm nếu bạn chưa hoàn thành xác thực số điện thoại di động [Bước 2]
  • Điều này cũng có nghĩa là bạn có thể kiếm thêm tối đa 21 Quặng thì thầm trong thời gian đăng ký trước 3 tuần.
  • Bạn có thể nhận Quặng thì thầm và chơi Gacha từ Cổng thông tin Nine Chronicles trong tab 'Sự kiện'.

3️[ Phần thưởng cài đặt ]​

• Khi bạn đã hoàn tất tất cả các bước, bao gồm đăng ký di động, bạn sẽ đủ điều kiện nhận phần thưởng cài đặt. Bạn có thể nhận phần thưởng cài đặt của mình từ cổng thông tin Nine Chronicles sau khi ra mắt Nine Chronicles M.

4️[ Hệ thống giới thiệu ]​

Và đừng quên! Bạn có thể kiếm được tới 100 Quặng thì thầm bằng cách tham gia sự kiện giới thiệu! Mời một người bạn và kiếm thêm Quặng - xem bên dưới.

Hướng dẫn đăng kí sớm

[Bạn cần có gì? ]​

• Tài khoản xã hội (Google, Apple, Discord, Twitter)
  • Số điện thoại di động (Xác minh văn bản)
  • Máy tính làm việc hoặc điện thoại thông minh

[ Quy trình đăng ký trước ]​

Trang web đăng ký trước sẽ hoạt động vào ngày 01 tháng 11 năm 2023.Truy
cập trang đăng ký trước và nhấp vào 'Đăng ký ngay' để bắt đầu

Đăng ký trước ngay hôm nay tại đây
[ Bước 1 ] Đăng ký: Chọn tài khoản xã hội ưa thích của bạn để đăng nhập

[ Bước 2-a ] Xác minh trên thiết bị di động: Chọn mã quốc gia của bạn và nhập số điện thoại di động của bạn, sau đó nhấp vào 'Gửi mã'.

[ Step 2-b ] You will receive an authentication code on your mobile device. Enter the 6-digit code and click ‘Register’ within the next 5 minutes.
Once your mobile phone is verified, you’ll be able to enter Dvergr’s Gacha Workshop to play a mini game and win rewards!

[ Bước 3 ] Ngoài ra, đừng quên truy cập Cửa hàng Play (Google) hoặc App Store (iOS) và hoàn tất đăng ký trước để nhận thêm phần thưởng.

* Câu hỏi thường gặp để anh em hiểu rõ hơn

anh em nhớ đăng kí sớm nhá, để cùng nhau mở dương may mắn, thank anh em!!!!!!

Attachments

• Pre-Nine Chronicles M.gif
    Pre-Nine Chronicles M.gif
    2.7 MB · Views: 76
vào nhận gacha (quặng thì thầm) và đập để có cơ hội nhận 10000NCG nào anh em

game Nine Chronicles M (mobile)

View attachment 236257

Game Nine Chronicles sắp ra mắt bản mobile , đăng kí sớm từ ngày ngày 01 đến ngày 21 tháng11 năm 2023 để có cơ hội nhận nhiều phần quà hấp dẫn
sau đây

[ Phần thưởng ]

1️[ Phần thưởng cơ bản ]​

• Khi bạn đã hoàn thành đăng ký trước, bạn sẽ nhận được 3 NCG, đơn vị tiền tệ chính của Nine Chronicles và 5 Quặng thì thầm làm phần thưởng.
  • Mỗi quặng thì thầm sẽ chứa một trong các phần thưởng sau:

🧚🏻 ♀️ Trang phục
💰 siêu hiếm Lên đến 10.000 NCG = 10000 WNCG | link check giá WNCG
🧪 Tối đa 5 AP Độc dược
⌛ Lên đến 1.000 Đồng
💜 hồ cát Lên đến 30.000 viên pha lê
* Các vật phẩm còn lại đều có thể giao dịch trong game để đổi ra NCG

2️[ Tiền thưởng đăng nhập hàng ngày ]​

• Sau khi đăng ký trước, bạn có thể quay lại mỗi ngày để nhận thêm 1 Whispering Ore, một vé Gacha. Tương tự như Phần thưởng cơ bản, bạn không thể mở Quặng thì thầm nếu bạn chưa hoàn thành xác thực số điện thoại di động [Bước 2]
  • Điều này cũng có nghĩa là bạn có thể kiếm thêm tối đa 21 Quặng thì thầm trong thời gian đăng ký trước 3 tuần.
  • Bạn có thể nhận Quặng thì thầm và chơi Gacha từ Cổng thông tin Nine Chronicles trong tab 'Sự kiện'.

3️[ Phần thưởng cài đặt ]​

• Khi bạn đã hoàn tất tất cả các bước, bao gồm đăng ký di động, bạn sẽ đủ điều kiện nhận phần thưởng cài đặt. Bạn có thể nhận phần thưởng cài đặt của mình từ cổng thông tin Nine Chronicles sau khi ra mắt Nine Chronicles M.

4️[ Hệ thống giới thiệu ]​

Và đừng quên! Bạn có thể kiếm được tới 100 Quặng thì thầm bằng cách tham gia sự kiện giới thiệu! Mời một người bạn và kiếm thêm Quặng - xem bên dưới.

Hướng dẫn đăng kí sớm

[Bạn cần có gì? ]​

• Tài khoản xã hội (Google, Apple, Discord, Twitter)
  • Số điện thoại di động (Xác minh văn bản)
  • Máy tính làm việc hoặc điện thoại thông minh

[ Quy trình đăng ký trước ]​

Trang web đăng ký trước sẽ hoạt động vào ngày 01 tháng 11 năm 2023.Truy
cập trang đăng ký trước và nhấp vào 'Đăng ký ngay' để bắt đầu

View attachment 236264

Đăng ký trước ngay hôm nay tại đây
[ Bước 1 ] Đăng ký: Chọn tài khoản xã hội ưa thích của bạn để đăng nhập

[ Bước 2-a ] Xác minh trên thiết bị di động: Chọn mã quốc gia của bạn và nhập số điện thoại di động của bạn, sau đó nhấp vào 'Gửi mã'.

[ Step 2-b ] You will receive an authentication code on your mobile device. Enter the 6-digit code and click ‘Register’ within the next 5 minutes.
Once your mobile phone is verified, you’ll be able to enter Dvergr’s Gacha Workshop to play a mini game and win rewards!

[ Bước 3 ] Ngoài ra, đừng quên truy cập Cửa hàng Play (Google) hoặc App Store (iOS) và hoàn tất đăng ký trước để nhận thêm phần thưởng.

* Câu hỏi thường gặp để anh em hiểu rõ hơn

View attachment 236261

View attachment 236262

View attachment 236263

anh em nhớ đăng kí sớm nhá, để cùng nhau mở dương may mắn, thank anh em!!!!!!

đã có thể nhận quà, anh em quay gacha ra quà gì thì vào nhận nhá và tải game trên androi or IOS và login để nhận thêm quà

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom