Other Đăng kí nhận ngay 3000đ bảo kim

Status
Not open for further replies.

vmmo96

Senior
Reactions
318
MR
0.250
Insuree Balance
0
Đăng kí theo link này : http://aztop.net/registration.php?ref=2979
báo danh ID + bảo kim ... sent tiền ngay trong thời gian sớm nhất :D ( trong ngày )
sau khi giới thiệu CPI đầu tiên bonus tiếp 2000 nữa :)
hoàn thành 9 CPI tiếp theo bonus 3000 nữa :D
hoàn thành tổng cộng 40 CPI bonus 7000 ( thêm 30 CPI )

Tổng cộng sẽ là 15k nếu các bạn đăng kí ref cho mình và hoàn thành giới thiệu 40 CPI :D

Sơ qua về website : chủ yếu kiếm tiền bằng hình thức CPI và autohit
thu nhập sáng nay của mình

view.php

Last edited:
báo danh ID + bảo kim

Nếu treo autohit 24h thì có thể kiếm được khoảng 10k/ngày

cậu troll ak
Mã kích hoạt:
Soạn AB gửi 8785 để lấy mã

hết 15k đk rồi , nhận dc 3k BK ak :D

Vui tính :))

báo danh ID + bảo kim

Nếu treo autohit 24h thì có thể kiếm được khoảng 10k/ngày
Chú em định loè mọi người à :) chú tính sao mà rá 10k/ngày hay vậy. 1,5đ 1 hit, 1đ 1 hit thường, lâu lâu autohits đc 2 - 10đ hoặc hơn xíu thôi.

nếu bạn có android thì có thể cài CPI , cài trên điện thoại người thân 1 lượt là thừa 15k bỏ ra ban đầu
bỏ 15k mua cái cần câu,mình hỗ trợ 3k :D
chứ 15k đó đâu vào túi mình,mình chỉ được hoa hồng khi bạn chạy autohit hoặc CPI thôi

Chú em định loè mọi người à :) chú tính sao mà rá 10k/ngày hay vậy. 1,5đ 1 hit, 1đ 1 hit thường, lâu lâu autohits đc 2 - 10đ hoặc hơn xíu thôi.
khoảng ước lượng thôi mà,có những cái 4đ/view nữa mà :D

À, tặng thớt thêm 1 câu nữa: bonus 3k qua bảo kim thì nó trừ phí gần hết rồi :) có điều kiện thì bonus phí đăng kí ấy. Mà bây giờ mấy cái thể loại này ít người chơi lắm, thằng ( con ) admin cũng thay bộ đếm ảo luôn rồi :)

À, tặng thớt thêm 1 câu nữa: bonus 3k qua bảo kim thì nó trừ phí gần hết rồi :) có điều kiện thì bonus phí đăng kí ấy. Mà bây giờ mấy cái thể loại này ít người chơi lắm, thằng ( con ) admin cũng thay bộ đếm ảo luôn rồi :)
bạn nào thích chơi thì đăng kí mình hỗ trợ từng đó :D chứ đâu có ép ai đăng kí đâu,hỗ trợ 15k lâu hoàn vốn lắm :(

10' hay 20' có 1 lần
chắc 20p :eek:
mà cái này chủ yếu chơi CPI mà , mỗi lần ra ứng dụng mới là mình gửi tin nhắn cho bạn bè với lấy máy điện thoại của ngời thân cài , kiếm cũng khá :D

Có thì nói, k có thì thôi chứ cậu nói 10k 1 ngày thì cho mình coi cái proof, nếu 10k 1 ngày thật thì mình xin lỗi cậu ngay tại thread này, nếu cậu k cho xem hay mở giọng kiểu: " mình k thích cho ai xem, các cậu thích thì đăng kí, k thì thôi " thì cậu cũng chẳng khác gì lũ aztop hay mấy thằng lừa đảo đâu.

mình không có proof vì mình không có làm được , mình thấy mấy người nói chuyện trong chat box của aztop thế :eek:
yêu cầu bỏ tiền đăng kí ban đầu để hạn chế cheat,để site tồn tại lâu hơn,bạn không thích chơi,nếu thích free bạn có thể không chơi site này,đâu có ảnh hưởng gì
mình khuyên các bạn nếu sống cùng gia đình và có thiết bị android thì hãy chơi,thu nhập đủ nuôi cái điện thoại:p

:) chưa làm đc thì tốt nhất edit lại bài đi. Tin mà tin mấy thằng chatbox. Có 2 loại chém doanh thu trong chatbox: 1 là coppy và edit lại dòng doanh thu, 2 là k coppy mà chém luôn doanh thu. Còn cái này nữa, lũ aztop này ăn chặn cpi bá đạo lắm. Dạo này về quê chơi, mượn máy con em vào cài thử, cài mấy cái liền mà éo đc cái nào. Bà nó

:) chưa làm đc thì tốt nhất edit lại bài đi. Tin mà tin mấy thằng chatbox. Có 2 loại chém doanh thu trong chatbox: 1 là coppy và edit lại dòng doanh thu, 2 là k coppy mà chém luôn doanh thu. Còn cái này nữa, lũ aztop này ăn chặn cpi bá đạo lắm. Dạo này về quê chơi, mượn máy con mình
cài trên điện thoại của mình và anh em bạn bè vẫn nhận đầy đủ :D

từ ngày aztop cấm cheat, thì site này cũng đang chết dần chết mòn. vì chả còn gì làm để đáng đồng tiền bát gạo. :p

từ ngày aztop cấm cheat, thì site này cũng đang chết dần chết mòn. vì chả còn gì làm để đáng đồng tiền bát gạo. :p
em là ref của bác :D nó cấm cheat như nào ạ , dạo gần đây thi xong em mới chơi cái này :D

Site này giờ kiếm ít lắm, chủ yếu là ăn tiền của mấy người cấp dưới mà thôi :D

dạo này có nhiều app thích thế :D up cho ai thích thể loại CPI này

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener