Đang dùng Fplus nuôi FB, sau 1 đêm hàng loạt tk bị che.kpo!n

longlong99

Junior
Reactions
9
MR
0.367
Chào ae,
Mình dùng FPlusScheduler gần 2 tháng nay để nuôi các tk FB, 2 tháng vừa rồi thì mọi chuyện ổn, nhưng chỉ qua 1 đêm hôm qua, vừa vào xem thì hàng loạt tk bị checkpoin, ko thể mở lại.

Không biết ae mmo có ai dùng FPlus chưa, mọi người có bị không ? Không biết nguyên nhân là do gì không ?

Mình dùng Proxy xoay, nhưng check Browser thì thấy chrome mà FPlus dùng thì tất cả đều như nhau, liệu có phải nguyên nhân là vậy không ?
Nếu nguyên nhân là thế thì ngoài Fplus có còn phần mềm nào nuôi FB giải quyết được cái đó không ? Vì hiện tại mình không thấy phần mềm nuôi FB nào có kết hợp được với các loại trình duyệt tương tự như gologin.

Chào ae,
Mình dùng FPlusScheduler gần 2 tháng nay để nuôi các tk FB, 2 tháng vừa rồi thì mọi chuyện ổn, nhưng chỉ qua 1 đêm hôm qua, vừa vào xem thì hàng loạt tk bị checkpoin, ko thể mở lại.

View attachment 216463

Không biết ae mmo có ai dùng FPlus chưa, mọi người có bị không ? Không biết nguyên nhân là do gì không ?

Mình dùng Proxy xoay, nhưng check Browser thì thấy chrome mà FPlus dùng thì tất cả đều như nhau, liệu có phải nguyên nhân là vậy không ?
Nếu nguyên nhân là thế thì ngoài Fplus có còn phần mềm nào nuôi FB giải quyết được cái đó không ? Vì hiện tại mình không thấy phần mềm nuôi FB nào có kết hợp được với các loại trình duyệt tương tự như gologin.
Khi bạn sài phone farm, gologin sẽ trở nên dư thừa. Vốn dĩ tool đã gắn mỗi acc 1 devices riêng, IP riêng, ko con nào trùng lặp.
Đây chính là điêm khác biệt.

Upvote 0
Chào ae,

View attachment 216463

trùng địa chỉ IP fb quét là chết hàng loạt bro ah

Upvote 0
Mấy dạng tượng tự như fplus thì tốt nhất là tránh xa cho đỡ mất mát tiền bạc sau này.

Upvote 0
Mấy dạng tượng tự như fplus thì tốt nhất là tránh xa cho đỡ mất mát tiền bạc sau này.
Phát biểu từ 1 thằng chưa xài fplus bao giờ cho hay. Nếu đang xài thì xin 500 hình để chứng minh.

Nuôi nick là cả 1 nghệ thuật, chứ không phải đút via clone vào là chạy. Còn vấn đề khai thác, bản thân không khai thác được không có nghĩa là người khác không khai thác được. Chủ yếu do trình đấy.

Upvote 0
nó có 4 thứ để trách checkpoint
1. hành động
2. ip (proxy)
3. thiết bị
4. nguồn nick

cần cái đầu hàng nào hú em e chỉ tiếp, giờ 100% phải nuôi máy ảo nhé bác

Upvote 0
1. hành động
2. ip (proxy)
3. thiết bị
4. nguồn nick

Upvote 0
1. hành động
2. ip (proxy)
3. thiết bị
4. nguồn nick

Máy ảo là Ldplayer hả bác? Nếu vậy thì phải dùng Fplus chứ phonefarm cũng không được à

Upvote 0
1. hành động
2. ip (proxy)
3. thiết bị
4. nguồn nick

Nếu nuôi mỗi acc trên 1 điện thoại, sau đó bị chết, thì vẫn điện thoại đó reset lại để nuôi tiếp thì có sợ chết trùng không b?

Upvote 0
vấn đề k nằm ở tool , nó nằm ở proxy , đã nuôi nick thì dùng proxy dân cư tĩnh , chứ để xoay lo checkpoint mới lạ , ngoài ra việc lên lịch tương tác ko delay cũng gây bất thường

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,287
170,413
Latest member
muhaha92
Back
Top Bottom