Đang dùng Fplus nuôi FB, sau 1 đêm hàng loạt tk bị che.kpo!n

longlong99

Junior
Reactions
9
MR
0.367
Chào ae,
Mình dùng FPlusScheduler gần 2 tháng nay để nuôi các tk FB, 2 tháng vừa rồi thì mọi chuyện ổn, nhưng chỉ qua 1 đêm hôm qua, vừa vào xem thì hàng loạt tk bị checkpoin, ko thể mở lại.

Không biết ae mmo có ai dùng FPlus chưa, mọi người có bị không ? Không biết nguyên nhân là do gì không ?

Mình dùng Proxy xoay, nhưng check Browser thì thấy chrome mà FPlus dùng thì tất cả đều như nhau, liệu có phải nguyên nhân là vậy không ?
Nếu nguyên nhân là thế thì ngoài Fplus có còn phần mềm nào nuôi FB giải quyết được cái đó không ? Vì hiện tại mình không thấy phần mềm nuôi FB nào có kết hợp được với các loại trình duyệt tương tự như gologin.

Min là phần mềm gì vậy bạn ?

Là công ty minsoftware đó cậu.
Bên đó có nhiều loại phần mềm.
Nói về facebook thì có max phone farm (nuôi trên điện thoại thật), nuôi trên chrome thì có Max Care.

Thấy mọi người dùng nhiều nên mình nói vậy thôi, chứ họ không có trả tiền cho mình để seeding phần mềm Hì

Upvote 0
Là công ty minsoftware đó cậu.
Bên đó có nhiều loại phần mềm.
Nói về facebook thì có max phone farm (nuôi trên điện thoại thật), nuôi trên chrome thì có Max Care.

Thấy mọi người dùng nhiều nên mình nói vậy thôi, chứ họ không có trả tiền cho mình để seeding phần mềm Hì
À mình có xem, căn bản giá chát quá :(

Upvote 0
Crack đầy mà
Đúng rồi. Crack thì có đầy. Nhưng hạn chế ở bảo mật. Nếu xác định lâu dài thì tìm crack uy tín tí nha bạn. Còn an toàn nhứt thì vẫn là chính chủ.

Upvote 0
Đúng rồi. Crack thì có đầy. Nhưng hạn chế ở bảo mật. Nếu xác định lâu dài thì tìm crack uy tín tí nha bạn. Còn an toàn nhứt thì vẫn là chính chủ.
Chính chủ mới ko an toàn đó b, đầy người chính chủ bị lấy hết acc

Upvote 0
Chào ae,
Mình dùng FPlusScheduler gần 2 tháng nay để nuôi các tk FB, 2 tháng vừa rồi thì mọi chuyện ổn, nhưng chỉ qua 1 đêm hôm qua, vừa vào xem thì hàng loạt tk bị checkpoin, ko thể mở lại.

View attachment 216463

Không biết ae mmo có ai dùng FPlus chưa, mọi người có bị không ? Không biết nguyên nhân là do gì không ?

Mình dùng Proxy xoay, nhưng check Browser thì thấy chrome mà FPlus dùng thì tất cả đều như nhau, liệu có phải nguyên nhân là vậy không ?
Nếu nguyên nhân là thế thì ngoài Fplus có còn phần mềm nào nuôi FB giải quyết được cái đó không ? Vì hiện tại mình không thấy phần mềm nuôi FB nào có kết hợp được với các loại trình duyệt tương tự như gologin.
bạn ơi, nuôi trên trình duyệt hoặc giả lập đã bị fix cách đây 3-4 năm rồi.
Bạn nuôi trên phone sẽ ổn hơn rất nhiều nhé.
Nuôi trên trình duyệt thì chỉ cần log vào là auto die

Upvote 0
Mình có thử vài cái clone app trên đt thì thấy phần cứng cũng như trình duyệt trên PC không có thay đổi, thế nên mình cũng chưa hiểu dùng đt hơn trình duyệt PC được mấy. Ít nhất là lý thuyết mà mình đang thắc mắc.

Chứ nếu mỗi acc fb 1 đt thì chi phí quá lớn.

Phần mềm nuôi acc fb mà kết hợp với trình duyệt antidetect thì tốt.

Upvote 0
Mình có thử vài cái clone app trên đt thì thấy phần cứng cũng như trình duyệt trên PC không có thay đổi, thế nên mình cũng chưa hiểu dùng đt hơn trình duyệt PC được mấy. Ít nhất là lý thuyết mà mình đang thắc mắc.

Chứ nếu mỗi acc fb 1 đt thì chi phí quá lớn.

Phần mềm nuôi acc fb mà kết hợp với trình duyệt antidetect thì tốt.
1 phone nuôi max ping đc 3k, nhưng tối ưu thì nên nuôi 500 acc. Cơ chế mỗi acc chạy trên 1 ip và thiết bị riêng biệt. Nên đảm bảo độ trust.

Upvote 0
thiết bị riêng biệt
thì đó là cái mình đang thắc mắc đây, làm thế nào để biết trong 1 đt, sau khi clone app fb, mỗi acc fb chạy được đánh giá là trên 1 thiết bị riêng ?
Vì bên trên mình thử clone acc trên đt, check thử thì nó vẫn check acc clone có phần cứng như nhau, vậy thì cũng khác gì trình duyệt chrome trên PC đâu.

Upvote 0
thì đó là cái mình đang thắc mắc đây, làm thế nào để biết trong 1 đt, sau khi clone app fb, mỗi acc fb chạy được đánh giá là trên 1 thiết bị riêng ?
Vì bên trên mình thử clone acc trên đt, check thử thì nó vẫn check acc clone có phần cứng như nhau, vậy thì cũng khác gì trình duyệt chrome trên PC đâu.
Ko nhé bạn. Bạn vào phần đăng nhập sẽ ra thiết bị riêng, ko trùng con nào hết. Hoặc bạn có thể vào trình duyệt gõ What is my device sẽ ra thông tin cần biết.
Như vậy acc mới trust. Trùng thiết bị, khác IP thì nói làm j nữa

Upvote 0
Chào ae,

View attachment 216463

Mình nghĩ bác nên chuyển qua boxphone á dạo này thấy khá nổi cái đó :3

Upvote 0
a dùng tool của phonesfarm promax em ạ. Mỗi phone để tối ưu nhất thì nên nuôi 500 acc. Còn nuôi full thì đc 3k acc cơ. Có điều như vậy sẽ ko tối ưu.
AE nên nuôi mỗi phone 500 acc, đảm bảo nó chạy done trong ngày.
A là khách dùng thôi, chứ ko bán chác j đâu.
chi phí phonesfarm này tầm bn bác ?

Upvote 0
Giờ thấy ai cũng chạy Box nhộn nhịp lắm. Có cao nhân nào cho hỏi mấy con Aruba để làm gì vậy nhỉ. Chẳng lẻ một con là môt đường line riêng hay sao?

Upvote 0
Giờ thấy ai cũng chạy Box nhộn nhịp lắm. Có cao nhân nào cho hỏi mấy con Aruba để làm gì vậy nhỉ. Chẳng lẻ một con là môt đường line riêng hay sao?

View attachment 217596
chắc để mesh wifi cho nó không bị giới hạn băng thông.

Upvote 0
B Dùng app nào để clone fb thế
Ko nhé bạn. Bạn vào phần đăng nhập sẽ ra thiết bị riêng, ko trùng con nào hết. Hoặc bạn có thể vào trình duyệt gõ What is my device sẽ ra thông tin cần biết.
Như vậy acc mới trust. Trùng thiết bị, khác IP thì nói làm j nữa

Upvote 0
chắc để mesh wifi cho nó không bị giới hạn băng thông.

Sớm mình có hỏi anh kia, thì nói là giúp kết nối với PC. Vì nếu kết nối từ Box sang PC thì bị giới hạn. Nhưng nếu kết nối qua Aruba thì không giới hạn số lượng Box kết nối vào PC. Tớ cũng chưa rõ là như nào

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,539
170,633
Latest member
pst
Back
Top Bottom