Đang có 30 PC cầu hình cao bỏ không,cần người hợp tác làm ăn!

lemanh

Junior
Reactions
29
MR
0.003
Như tiêu đề trên,chả là mình vừa đóng cửa quán nét nên còn thừa 30 máy cấu hình cao.Nay muốn hợp tác với a e nào muốn cùng hợp tác làm kiếm cơm. Ace nào có nhã ý muốn hợp tác thì hãy pm mình theo Skype: [email protected]

Nếu có thêm vốn nữa thì cậu có thể hợp tác với mấy pro offer PC để làm lâu dài đào tạo mem offline :D

Nếu có thêm vốn nữa thì cậu có thể hợp tác với mấy pro offer PC để làm lâu dài đào tạo mem offline :D
để hợp tác với pro thì mình mới phải đăng lên đây.mong pro ngang qua có nhã hứng thì pm mình

đào coin đc k nhỉ. chắc k đủ ăn

Như tiêu đề trên,chả là mình vừa đóng cửa quán nét nên còn thừa 30 máy cấu hình cao.Nay muốn hợp tác với a e nào muốn cùng hợp tác làm kiếm cơm. Ace nào có nhã ý muốn hợp tác thì hãy pm mình theo Skype: [email protected]
nét ế có 22 máy bác làm j cho e theo với
biến nó thành nhiều con vps, rồi cho thuê từng con :D

mình thanh lý.cậu theo không? :D
mình có hệ thống riêng rồi, cũng chạy offer thôi
còn về VPS thì bạn chỉ việc cho người ta remote desktop vào đc cái máy tính đó ( tựa như teamviews), rồi cho mem MMO thuê là đc rồi
còn muốn hiểu rõ hơn VPS là gì thì cứ google là ra
nếu cho thuê thì tách bỏ hết mạng Lan ra, mà bạn bảo bạn có server chủ, vậy chắc là bootrooms hả, vậy thì máy trạm ko có hdd rùi, thế thì chắc ko cho ai thuê dc rồi :D
đào bitcoins thì cần VGA mạnh, đào mới ngon, chứ VGA xi đa quá, đào chả đc bao nhiêu cả

mình có hệ thống riêng rồi, cũng chạy offer thôi
còn về VPS thì bạn chỉ việc cho người ta remote desktop vào đc cái máy tính đó ( tựa như teamviews), rồi cho mem MMO thuê là đc rồi
còn muốn hiểu rõ hơn VPS là gì thì cứ google là ra
nếu cho thuê thì tách bỏ hết mạng Lan ra, mà bạn bảo bạn có server chủ, vậy chắc là bootrooms hả, vậy thì máy trạm ko có hdd rùi, thế thì chắc ko cho ai thuê dc rồi :D
đào bitcoins thì cần VGA mạnh, đào mới ngon, chứ VGA xi đa quá, đào chả đc bao nhiêu cả
cảm ơn bạn đã góp ý!VPS thì mình biết rồi nhưng biến pc thành vps thì mình chưa biết làm thế nào.Bạn có hệ thống làm offer thế có thể cho mình cùng tham gia hợp tác được không?

thanh lý lấy tiền đi nhậu

bán thôi! Easy ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom