Đàn ông lấy vợ mất trinh là nhục!

Việc gì cũng phải xét trên nhiều phương diện và việc gì cũng có mặt xấu mặt tốt của nó :binhsua17:

yêu 4 người rồi. làm mất trinh 4 đứa rồi giờ còn đòi hỏi :m144: đmm chết đi con ***

p/s: mình ko bảo thớt nhé :m122:

Mạn phép cho mình hỏi là bạn đang nói ****** gì vậy????????

sory nha, chỉ là mình đang lên án những người có ý định cua nhiều em phá trinh của nhiều em, tất nhiều cuộc sống thì nó phức tạp và tùy tình huống nữa

Nếu coi việc yêu nhau have sex với nhau là từ A tới Z thì 1 người con gái còn trinh mà mần từ A-Y với người khác ko cần tới Z thì nó cũng vậy thui bạn ạ, loằng ngoằng tí mà ko bít bạn hiểu ko :m093:
Dù sao đã mần thì mần với người đáng để mần cho đỡ tiếc :">
cô Ai Lết :m122 hí hí

:m122: đm cái thằng viết bài này là 1 thằng đàn bà....éo đáng mặt đàn ông........thời buổi này mà còn trinh với chả tiết....muốn lấy vợ còn trinh thì lên núi mà lấy khỉ :m122: phắc ziuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

- - - Updated - - -

:m122: đm cái thằng viết bài này là 1 thằng đàn bà....éo đáng mặt đàn ông........thời buổi này mà còn trinh với chả tiết....muốn lấy vợ còn trinh thì lên núi mà lấy khỉ :m122: phắc ziuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

15 năm tờ rim vẫn còn dùng để đái đây này :((

Trước đây tôi đã từng yêu 4 người. Tất cả họ đều còn trong trắng khi đến với tôi. Họ đã trao cho tôi đời con gái. Phải thú thật là cái cảm giác được trở thành người đàn ông đầu tiên trong đời một cô gái thực sự sung sướng vô cùng. Tôi nghĩ ai là đàn ông mà không được trải qua cảm giác này thì coi như chưa từng biết đến cái gọi là “hạnh phúc đàn ông”.
Nếu đã như vậy thì còn gì mà kiêu hãnh để nói về vợ mình như thế nhi ^&^!

Nhục cái cc chứ Nhục, nhìu ng khi sinh ra đã bẩm sinh éo có trinh rồi vậy thế éo nào, với 1 số ng nói thật huy hửu thôi nhiều khi trong đời sống họ ko quan hệ thì trinh cũng từ rách ví dụ đi xe đạp " cái này có nha "
trinh quan trọng éo gì nếu mún lấy vk có trinh thì kiếm con nào mới đẻ về nuôi lớn lên rồi cưới xui nếu nó ko có trinh bẩm sinh thì kiếm tiếp 1 con khác nuối tiếp dcm mấy thằng còn giữ cái cách sống phong kiến

muốn gái trinh thì vào mẫu giáo với tiểu học mà cưới
trinh với chả tiết

thằng trong bài nhục vl! vote ban thằng trong bài văng khỏi thế gian! cút ngay! thứ đàn ông nhục vcc! mày phá 4 đứa kia rồi thì 4 đứa đáy ko lấy chồng đc à

15 năm tờ rim vẫn còn dùng để đái đây này :((

Gia đình tôi bề thế, bản thân tôi cũng là người thành đạt, ngoại hình ưa nhìn, tôi nghĩ những đòi hỏi của tôi về sự trinh tiết của phụ nữ chẳng có gì là quá đáng cả
thế này thì rất nhiều em đổ, sao k thêm có tài ăn nói nữa :m146:

kiếm gái trinh như cần có cái mỏ dẻo và các kế sách gài hàng thôi bề thế giàu có mà không có 2 yếu tố kia thì bị người ta gài thôi chứ làm gì mà kiếm được hàng Original.:m021:

anh thất vọng cũng phải thôi , đã đặt niềm tin vào thứ gì hay điều gì quá nhiều mà khi phát hiện ra sự thật ko phải vậy thì sốc như anh cũng phải

Chủ đề rất chi là nhảm nhưng nó có vẻ nóng hơn thời tiết bây giờ :binhsua17:

công nhận hài, phá 4 em, giờ đòi vợ còn trinh, ông cố nội nhà nó sống dậy à :))))))

thằng này mất não suy nghĩ hay sao á

quất 4 con còn trinh rùi, thử hỏi đặt hoàn cảnh của 4 ng kia là vk sắp cưới của bạn, thì họ se~ ra sao.
chỉ có con gái mất trinh còn con trai thì ko mất trinh ha~

Đàn ông muốn lấy vợ còn trinh thì k sai.

Nhưng lọai phá trinh người khác nhưng lại muốn cưới vợ còn trinh thì quả là....vứt đi là vừa.

Đọc xong muốn tìm ngay địa chỉ mà hỏi anh zai ấy. Xem thử a ấy trả lời sao nếu mình hỏi:" Thế a đã hỉu cảm giác của chồng của 4 con bồ cũ anh đã phá trinh chưa?":m131:

Cứ trung bình 1 thằng lấy tem của 2 em. Thì làm gì còn gái trinh để mà lấy. Nực cười :m108:

Ghét thể lọai đàn ông gia trưởng. Mấy thằng đó cưới vợ về như cưới osin ấy. Nào là cho bản thân, cho gia đình, cho dòng họ....Ô thế con gái người ta sinh ra để làm kẻ hầu ng hạ cho nhà anh ah.

p/s: chẳng biết bài này có thật k hay là do báo nó hết bài nên chém gió :m193:

đàn ông loại này nên tự kết liễu trc khi bị trời đánh

khi quen bạn gái thì quyết tâm lấy trinh người ta cho bằng được, khi cưới vợ thì đòi còn trinh, ở đâu ra mà còn, đi cưới mấy đứa mới đẻ ra nó còn trinh đó. :binhsua27:

- - - Updated - - -

khi quen bạn gái thì quyết tâm lấy trinh người ta cho bằng được, khi cưới vợ thì đòi còn trinh, ở đâu ra mà còn, đi cưới mấy đứa mới đẻ ra nó còn trinh đó. :binhsua27:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,680
170,775
Latest member
laoton1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back