• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

dân mmo có ai khoái khảu món này k nhỉ

Ở đây kiếm chuột đồng ăn ko ra nè , chuột mà đêm chiên xã ớt cũng hết xẩy đó chep chep ....

chưa ăn sáng, vote ban thớt làm anh em nhỏ dãi

Mình thích ăn món này lắm :binhsua04: ăn chung với cơm thì tuyệt

Tíc là TP ít có :|

Chế biến xong thì dám ăn chứ nhìn nguyên con rùi bảo ăn ko rợn da gà mới là lạ :binhsua10:

mua món thịt chuột chế biến sẵn, mua về k nói là thịt chuột, nói là đặc sản ở đâu gì đó, đảm bảo tụi nó ăn khen ngon :m131:

cái quan trọng là tâm lý k ăn dc chuột, nếu k nói thịt chuột thằng nào cũng khen hết =))

mua món thịt chuột chế biến sẵn, mua về k nói là thịt chuột, nói là đặc sản ở đâu gì đó, đảm bảo tụi nó ăn khen ngon :m131:

cái quan trọng là tâm lý k ăn dc chuột, nếu k nói thịt chuột thằng nào cũng khen hết =))

cái này quá chuẩn luôn k cần chỉnh chi nữa

chuột quay chảo là no1

Mình thích ăn món này lắm :binhsua04: ăn chung với cơm thì tuyệt

Tíc là TP ít có :|

tp cũng nhiều chỗ bán mà nhỉ? chuột đồng giá tầm 130k ->140k/1kg, bên quận 1 thì không biết nhưng chạy bọc ra quận 2 thì nhiều lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,996
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom