Matrix dailyrevshare.com - invest share - 12h 22-10-2012

Status
Not open for further replies.

phaihandoi

Junior
Reactions
55
MR
0.002
Hướng dẫn mở dispute
B1: My Payza Account
B2: Resolution Center

B3: File A Dispute (chọn file mà bạn đã dep cho site)

B4:
What was the type of the purchase --> Donation

What is the purchase --> nothing

What is the seller's website address (optional) --> bỏ trống

What best describes your case --> Description did not match --> click Other --> Điền SCAM

Provide to the seller the reason for filing this dispute (copy bên dưới)
this is scam site, they took our money without doing what they said . I hope you help me get a full refund
thank you so much !!

Chọn -->I would like a full refund .

Các bạn làm theo như vậy nhé .

Nếu mà dispute mong chờ nó tự refund thì e rằng hơi vô phương vì nó dựa vào lý do là mình đã đọc kỹ và ko refund.

viết ticket cho nó nói là thằng này huy động mua pos, mà chưa thấy pos đâu mà nó đã scam rồi, yêu cầu điều tra và refund cho chúng tôi.

Tất cả cùng viết ticket và gửi support may ra có tác dụng

wolbuh

Senior
Reactions
197
MR
0.000
uh ai viết ticket giỏi làm đi k nó nuốt trọn mất đó.chủ thớt giỏi el viết đi.chủ thớt cũng 1k chứ đâu phải ít.
mấy bố rảnh rối thế. Mình dispute thì tài khoản pz của nó freeze rùi, trong 7 ngày thằng admin không refund thì số phận quyết định thằng pz. lúc đó thằng pz nó điểu tra rùi nó mới quyết định tự đi refund hay hok

Reactions
655
MR
1.561
thằng này chơi chiêu để anh em ta tick vào cái TOS của nó (E-Wallet A/C Funding, I have carefully studied and agreed to the TOS. I understand this purchase is final and NON-REFUNDABLE.) -> tự nguyện dâng hiến

ôi, mới lần đầu tiên tập chơi mà đã....

Translate ra Tiếng việt thì .......!!!!
Cái thể loại invest share này từ ngày đầu con trangex nó giới thiệu đã ko chơi 1 site nào!!!
Cứ điên mà cắm đầu vào!!! Ăn cám cả lũ!!!
Có khi vài 3 nick ai đó trong này là con trangex cũng nên!!!

kutjhocdoj

Hero
Reactions
1,501
MR
0.001
vụ trangex chưa làm các bạn sáng mắt à mà cứ lao đầu vào những site kiểu như phong trào này :m131:. Đã biết rằng bjo toàn đập hàng bẩn vào thì đòi lấy đâu ra mà đổi lr :m131: nó ko có lãi ko scam cũng phải scam là điều tất yếu. Chỉ thiệt ai chơi sạch rồi dis ko đc lại $ mất tân mang thêm cái bực vào mình :m020:

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,112
MR
8.470
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger
Anh em bình tình chắc chắn sẽ đc refund, có điều phải đợi lâu vì nó ko tự nguyện refund mà phải chờ Payza can thiệp, tuy nhiên có thể thằng này vãn đạt dc mục đích vì trong thời gian này nó sẽ cố gẳng tẩu tán lượng pz hiện tại, tất nhiên nó cũng xác định là sau này payza can thiệp và refund thì tài khoản nó sẽ bị âm 1 khoản tương đối.

mình cũng bị 3 acc founder = 630$

navy

Banned
Reactions
13
MR
0.000
* Giúp các bạn lấy lại PZ nếu có bất trắc với thành công 100%
vì câu này mà theo đây:m020:chừa suốt đời

hieudaica86

Banned
Reactions
104
MR
0.000
* Giúp các bạn lấy lại PZ nếu có bất trắc với thành công 100%
vì câu này mà theo đây:m020:chừa suốt đời

đợi hết 1 tuần đi. PZ sẽ refund lại thôi.
admin nó chạy rồi , nó ko trả lời thì hết 7 ngày pz tự refund

- - - Updated - - -

Đại gia...chưa site như thế nào mà dám dep mạnh thế...

biết là biết thế nào. thông tin như vậy thì là như vậy
chơi bằng pz mà còn không an toàn nữa thì chắc bỏ invest cất tiền vào nhà băng cho an toàn .
dính 1k đây đợi hết 1 tuần để pz refund.

- - - Updated - - -

Anh em bình tình chắc chắn sẽ đc refund, có điều phải đợi lâu vì nó ko tự nguyện refund mà phải chờ Payza can thiệp, tuy nhiên có thể thằng này vãn đạt dc mục đích vì trong thời gian này nó sẽ cố gẳng tẩu tán lượng pz hiện tại, tất nhiên nó cũng xác định là sau này payza can thiệp và refund thì tài khoản nó sẽ bị âm 1 khoản tương đối.

mình cũng bị 3 acc founder = 630$
trước sau gì cũng về tk của mình ko quá 1 tuần admin chơi trò này thì trong 1 tuần đó nó đập site khác kiếm lời cho đến khi bị reserved thì thôi.
đúng là chán với invest quá chắc nghỉ invest thôi :D

chủ thớt 1k$ cũng đau nhỉ.mình cũng dính gần 420$ mà cũng mệt lắm rồi.hết tinh rồi.k gắng dc đòng nào nữa.giờ đói nhăn răng.hj vọng nó refund lại cho dù 20% cũng dc

HelloWorld

Banned
Reactions
67
MR
0.000
lục lại thì thấy bảo chủ thớt lấy tiền túi ra đền cho ae đó, ae không cần lo đâu :binhsua146:

Nói chung lỡ tin chủ thớt thì tin cho chót , hy vọng mong manh lấy lại được tiền , hề hề , anh em cứ gửi ticket đi , có mất gì của bõ đâu ?

chủ thớt 1k$ cũng đau nhỉ.mình cũng dính gần 420$ mà cũng mệt lắm rồi.hết tinh rồi.k gắng dc đòng nào nữa.giờ đói nhăn răng.hj vọng nó refund lại cho dù 20% cũng dc
nó sẽ refund đủ thôi vì pz phải bênh vực cho khách hàng của nó . site scam rõ ràng và ai cũng nhận ra. Với số lượng dispute nhiều thì nó ko thể phán xét lung tung đc.
site chưa hề chạy, chúng ta chưa hề mua shares, nên site ko làm đúng theo rule của nó. Chúng ta chắc chắn sẽ thắng

1k chỉ tiếc là mất 7 ngày về thằng admin ko biết nó dep vào đâu kiếm lời trong 7 ngày đấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,808
176,249
Latest member
thienvc7000

Most viewed of week

Most discussed of week