Matrix dailyrevshare.com - invest share - 12h 22-10-2012

Status
Not open for further replies.

hieudaica86

Banned
Reactions
104
MR
0.000
việc này là site scam mà , nếu pz mà đứng về phía scam thì chắc mọi người tẩy chay pz hết . mọi người chờ tin tức từ pz đi :(

- - - Updated - - -

i dont think payza will secured scam site.
if this tactic is process i think many scammer will use this tactic with payza.
and run off money comfortable.

i am surely if many people dispute. this account will be freeze. but i dont know how many money they run out of this account.
nếu pz mà cho phép điều đó thì sẽ bùng nổ nạn scam dựa vào điều này nên chắc pz ko làm thế đâu :D

HelloWorld

Banned
Reactions
67
MR
0.000
tình hình chắc là ẻm nó chuyển sang hết Ego rồi dep site hyip ngắn ngày rầu :binhsua146:

sặc ở đâu ra mà nhiều đại gia vô danh quá vậy :D mình nói là chỉ chơi pz thôi mà , ai chơi lr thì pm mình transfer cho hết rồi :D
ai có lr thì bán cho mình hoặc ex qua pz nha :D

ktolup

Junior
Reactions
110
MR
0.000
Chat with me via Skype
các pác chiến thể loại nầy dzữ quá, topic luôn ở số 1. lợi nhuận cao thật, tiếc là không có tiền chơi cái nầy? up cho các pác kiếm được nhiều tiền.

kutjhocdoj

Hero
Reactions
1,501
MR
0.001
lại như vụ thằng vừa rồi :m131: rồi cũng lại chìm theo trangex thôi :m066:

rainnyday92

Junior
Reactions
147
MR
0.000
Sao lần nào mình tính chơi invest share thì h đó đều trùng vào giờ học nên ko chơi đc, keencash cũng vậy, site này cũng vậy , thôi chắc là trời còn thương mình :binhsua19:

P/S : Ai còn đam mê invest shares thì đợi vài ngày nữa site này run rồi chiến nhé, nhìn cũng có vẻ ngon đấy :binhsua144:

Last edited by a moderator:

ptcfree

Newbie
Reactions
62
MR
0.000
Sao lần nào mình tính chơi invest share thì h đó đều trùng vào giờ học nên ko chơi đc, keencash cũng vậy, site này cũng vậy , thôi chắc là trời còn thương mình :binhsua19:

P/S : Ai còn đam mê invest shares thì đợi vài ngày nữa site này run rồi chiến nhé, nhìn cũng có vẻ ngon đấy http://adgazinerev.com/index.php :binhsua144:

Chắc là do ông bà phù hộ, ngăn cản ko cho cậu mất tiền ak. Hix.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,250
Latest member
cuongnd8791

Most discussed of week

Most discussed of week