Matrix dailyrevshare.com - invest share - 12h 22-10-2012

Status
Not open for further replies.

ptcfree

Newbie
Reactions
62
MR
0.000
cái này là TOS của nó như vậy, lúc bạn fund ewallet thì nó có ghi term of services là không refund, okie thì click hoàn thành, không thì thôi. Thằng admin rất là điếm thúi

Thế là anh em mình đều "đồng ý" TOS của nó ngay từ đầu là nó sẽ không REFUND.
admin lừa ngoạn mục từ đầu luôn.
Vậy là DIS sẽ thua kiện hả mọi người

hieudaica86

Banned
Reactions
104
MR
0.000
Thế là anh em mình đều "đồng ý" TOS của nó ngay từ đầu là nó sẽ không REFUND.
admin lừa ngoạn mục từ đầu luôn.
Vậy là DIS sẽ thua kiện hả mọi người
chúng ta sẽ thắng vì lí do . site đưa ra là phải mua pos của nó để nhận lợi nhuận nhưng chúng ta mới dep vào mà chưa hề mua pos nên chưa vi phạm rule của nó . Nên chắc chắn chúng ta sẽ thắng :D

skydart2010

Senior
Reactions
755
MR
0.013
theo mình thì mình thấy cái mẫu đó chả ổn tý nào!! các bạn xem xét lại cho kỹ càng
What is the seller's website address
chỗ này mà ko điền danh tính thèn bán thì liệu có đúng hem!! Ai dis theo mẫu này mà thành công thì xin vui lòng vào đây báo danh luôn nào

vinaphone1

Hero
Reactions
1,300
MR
0.021
Call me! Call me!
Kiểu này anh em mất sạch rồi :( 210 Payza của tôi

a thế còn hên.e đây dính cả sản nghiệp 410pz đi theo mây khói

- - - Updated - - -

chúng ta sẽ thắng vì lí do . site đưa ra là phải mua pos của nó để nhận lợi nhuận nhưng chúng ta mới dep vào mà chưa hề mua pos nên chưa vi phạm rule của nó . Nên chắc chắn chúng ta sẽ thắng :D
thắng khó lắm vì ruler nó mà.hj vọng chủ thớt có bài hướng dẫn a em supor pz đòi lại

theo mình thì mình thấy cái mẫu đó chả ổn tý nào!! các bạn xem xét lại cho kỹ càng

chỗ này mà ko điền danh tính thèn bán thì liệu có đúng hem!! Ai dis theo mẫu này mà thành công thì xin vui lòng vào đây báo danh luôn nào

What is the seller's website address (optional) : cái này anh em điền dailyrevshare.com nha
điền tên site vô, thấy phần dispute của bác kia copy của con trangex ah, nhìn sida vai~

Hướng dẫn mở dispute
B1: My Payza Account
B2: Resolution Center

B3: File A Dispute (chọn file mà bạn đã dep cho site)

B4:
What was the type of the purchase --> Good
What is the purchase --> Ads position

What is the seller's website address (optional) --> www.dailyrevshare.com

What best describes your case --> Description did not match --> click Other --> Điền SCAM

Provide to the seller the reason for filing this dispute (copy bên dưới)
This is scam site, they took our money without doing what they said . I hope you help me get a full refund
thank you so much !!

Chọn -->I would like a full refund

I am user......
i want my money back becoz this site is not open in time and i not receive ad position with this site.
I would like a full refund from this site
thank you

mình làm như vậy đó.......... 20 char

Last edited by a moderator:
ẹc !! bác đã mua ji của nó đâu mà điền good & ads position ??? điền vậy nó có lí do đẻ xù !!!

thì nó chưa cho mình buy share mà bác, hên xui đi vậy. Xem như tiền đã mất mà, anh em nào chẳng vậy, tiền về thì mừng ko về dc thì thôi

điền tên site vô, thấy phần dispute của bác kia copy của con trangex ah, nhìn sida vai~
tên site hok bắt buộc nha bạn , nó đổi tên miền mấy hồi (hơn nữa khi bạn hoàn thành cái distupe, pz nó sẽ tự update cái site mà bạn dep )!! =.=

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,255
Latest member
jackbillkid1988

Most discussed of week