Matrix dailyrevshare.com - invest share - 12h 22-10-2012

Status
Not open for further replies.

hieudaica86

Banned
Reactions
104
MR
0.000
thì admin hết tiền để refund nên nó không refund đc. nên những cái dispute đó sẽ đc mấy thằng PZ xử lý.

đọc lại bên trên mình nói nha, tiền của cậu thì vẫn mãi là của cậu nó có chuyển đi đâu thì vẫn về lại thôi. còn việc chưa nhận được ngay là vì pz cho admin nó thời gian trả lời từ 7-14 ngày nếu admin ko trả lời pz tự sẽ refund

wolbuh

Senior
Reactions
197
MR
0.000
việc đăng ký làm acc payza business không hề dễ và tiền là tiền sạch. bạn yên tâm là ai chơi bằng pz nếu site scam mình sẽ lấy lại 100% cho các bạn :D nếu ko đc mình bỏ tiền túi đền cho các bạn :D
mọi người đợi đến 5h chiều nay nha. nếu mua đc shares thì pm yahoo mình nha vì mình đến giờ làm việc rồi :D
thank all :D

thấy cậu bỏ ra tiền túi đền anh em kìa nếu không dis đc. Anh em an tâm nha.
thui ăn cơm thui. ăn xong chắc buy pos đc :binhsua146:

skydart2010

Senior
Reactions
755
MR
0.013
đọc lại bên trên mình nói nha, tiền của cậu thì vẫn mãi là của cậu nó có chuyển đi đâu thì vẫn về lại thôi. còn việc chưa nhận được ngay là vì pz cho admin nó thời gian trả lời từ 7-14 ngày nếu admin ko trả lời pz tự sẽ refund
cái vấn đề chính là bây giờ tài khoản payza cua thèn admin jo nhận khá nhiều tiền bẩn khi refund cho các nhà đầu tư thì có khi bị reversed hàng loạt thì cũng khổ vậy.Buồn quá

vinaphone1

Hero
Reactions
1,300
MR
0.021
Call me! Call me!
cái vấn đề chính là bây giờ tài khoản payza cua thèn admin jo nhận khá nhiều tiền bẩn khi refund cho các nhà đầu tư thì có khi bị reversed hàng loạt thì cũng khổ vậy.Buồn quá

chờ đợi thôi.khi nào anh em dis thì nhay em với nha mọi ng.sdt e :0985069571

HelloWorld

Banned
Reactions
67
MR
0.000
các bạn đã nghĩ đến trường hợp nó ex thành công qua egopay rồi

bây h nó đang dep vào mấy site hiyp không nhể :binhsua141:

thế trong trường hợp này thì làm sao vậy bác, chả lẽ mất tiền

khi cậu chuyển tiền sẽ có 1 mã số và mã số đó không chỉ là số giao dịch mà còn là số khẳng định danh tính tiền của cậu nên ko có chuyện cậu sẽ bị refund bằng tiền khác mà sẽ được refund bằng chính tiền của cậu.

mình làm việc nên các bạn chỉ pm yahoo khi mua đc share nha ngoài ra chỉ được mua vé máy bay thôi :P ko pm hỏi mấy vấn đề khác. 5h tan ca mình sẽ pm giải quyết trên topic :D

khi cậu chuyển tiền sẽ có 1 mã số và mã số đó không chỉ là số giao dịch mà còn là số khẳng định danh tính tiền của cậu nên ko có chuyện cậu sẽ bị refund bằng tiền khác mà sẽ được refund bằng chính tiền của cậu.

mình làm việc nên các bạn chỉ pm yahoo khi mua đc share nha ngoài ra chỉ được mua vé máy bay thôi :P ko pm hỏi mấy vấn đề khác. 5h tan ca mình sẽ pm giải quyết trên topic :D
hình như mình send tiền sạch thì khi refund đc có thể bị bẩn. thằng bạn mình bị vậy đó, nguồn thì mình send cho nó mà ( mình thì rút về từ egopay, mà chỉ có cái refund đó bị reserved, còn lại chả bị sao hết)

thằng admin chắc h đang tìm mối bán pz :binhsua129:, 1 thằng tây nó nói nè

ok wait over 1 hr. not have answer from admin.
this time to open file dispute in payza.
but in TOS they say not refund but if site to be scam and many people open file dispute.
this account will be frozen.

good luck to all.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,250
Latest member
cuongnd8791