Matrix dailyrevshare.com - invest share - 12h 22-10-2012

Status
Not open for further replies.

vinaphone1

Hero
Reactions
1,300
MR
0.021
Call me! Call me!
There are currently 41 users browsing this thread. (18 members and 23 guests)
bachkiemton, chiwa406, Designers, gotenks, HelloWorld, kiemtienaz, kiemtientrenmang2012, LCFC, macdai gia, makemoneycuoivo, makeno, navy, nhh198, phaihandoi, vcvcvcvcv, vinaphone1, whenever
trong đây chắc phải 5k tiền dep rùi
sao mà tới 5k lận vậy a/ chắc mọi người dep nhiều.mình k có duyên với invesst shear rồi

hieudaica86

Banned
Reactions
104
MR
0.000
iphone 5 :binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129:

:binhsua146::binhsua146: biết đâu bất ngờ ta nên bàn thờ ngâm thơ :binhsua146::binhsua146:
1k của tôi :binhsua139:

skydart2010

Senior
Reactions
755
MR
0.013
đậu móa chán mấy cái loại site kiểu này!!! ai cũng khi site run ai cũng chà đạp chen lấn lên nhau. Nên vì thế mà site ko bug cũng ra bug thôi!! up lên chò tình hình thế lào

site không thể scam vì site nói là mua shares chia sẻ lợi nhuận, nên nếu chúng ta chưa hề mua share?? mà chỉ dep tiền vào thì 100% vẫn lấy lại được tiền :D .
Chắc thằng admin nó đang làm gì đó chứ nếu nó muốn scam 1 là nó để mọi người mua share để khó dispute hơn nhưng vẫn có thể dispute được
2 là nó scam bằng cách trả tiền 1 ít để lấy bằng chứng thanh toán rồi không trả tiền nữa ,hoặc không trả tiền . Đằng này nó ko làm gì nên chưa khẳng định nó scam đc :D

nếu scam thì may ra ăn đc vài đồng từ mấy ông lr,pm :D

- - - Updated - - -

distupe thôi mọi người ơi !!! để lâu thì nó tẩu tán hết $ mất !!
tài khoản của nó là tài khoản dịch vụ nên không tẩu được đâu :D

- - - Updated - - -

site không thể scam vì site nói là mua shares chia sẻ lợi nhuận, nên nếu chúng ta chưa hề mua share?? mà chỉ dep tiền vào thì 100% vẫn lấy lại được tiền :D .
Chắc thằng admin nó đang làm gì đó chứ nếu nó muốn scam 1 là nó để mọi người mua share để khó dispute hơn nhưng vẫn có thể dispute được
2 là nó scam bằng cách trả tiền 1 ít để lấy bằng chứng thanh toán rồi không trả tiền nữa ,hoặc không trả tiền . Đằng này nó ko làm gì nên chưa khẳng định nó scam đc :D

mọi người đọc kĩ để yên tâm nha :D

cho nó thời gian từ giờ đến 5h chiều nếu ko đc thì mình viết thư dispute cho mn cũng dispute :D

- - - Updated - - -

như thằng keencash thấy bạn vinaphone1 dis mà tiền cũng có về đâu :binhsua129:

nó có thời gian mà , tùy theo site mà từ 7->14 ngày . nếu admin nó refund thì nhận ngay ko thì đến hết thời gian trả lời pz tự refund :D

cho nó thời gian từ giờ đến 5h chiều nếu ko đc thì mình viết thư dispute cho mn cũng dispute :D

- - - Updated - - -

nó có thời gian mà , tùy theo site mà từ 7->14 ngày . nếu admin nó refund thì nhận ngay ko thì đến hết thời gian trả lời pz tự refund :D

để lâu nó lại tẩu tán được pz và thế là lại có 50k pz bẩn vào thị trường :m196::m196::m196:

để lâu nó lại tẩu tán được pz và thế là lại có 50k pz bẩn vào thị trường :m196::m196::m196:
việc đăng ký làm acc payza business không hề dễ và tiền là tiền sạch. bạn yên tâm là ai chơi bằng pz nếu site scam mình sẽ lấy lại 100% cho các bạn :D nếu ko đc mình bỏ tiền túi đền cho các bạn :D
mọi người đợi đến 5h chiều nay nha. nếu mua đc shares thì pm yahoo mình nha vì mình đến giờ làm việc rồi :D
thank all :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,250
Latest member
cuongnd8791

Most discussed of week