daiduongxanh_nga Scam hay ko scam ?

con đấy scam lâu rồi mà bác

Tối CN em có giao dịch với 1 bạn có nick yahoo daiduongxanh_nga (em exchange WMZ sang LR) nhưng sau khi em chuyển tiền cho daiduongxanh_nga thì bạn ý bảo đợi tí rồi ko thấy trả lời. Sáng hôm sau em nhận đc reply từ bác đó hẹn 8h tối giao dịch nhưng phải đến hơn 10h tối em mới pm đc bạn ý. Nhưng bạn ý đã báo tiêu hết tiền và h ko có tiền để trả em (15 LR). Sau đó bạn ý hẹn em đến CN 28/8 sẽ trả em 20 LR trong khi em khăng khăng bảo chỉ cần 15 LR của em.
Em cần 1 ng` có uy tín vào đây làm chứng. Đến Cn mà bạn ý ko pay đc đề nghị mod move bài box scam.
Lúc đó em sẽ đưa thêm cụ thể các = chứng khác nữa!

hôm nay mua cái thẻ điện thoại của thằng này cũng bị nó lừa =)) hài quá, coi như bố thí cho nó vậy

uh con dog scam đó quỵt mình hơn 7$ tới nay có trả đâu. Chia buồn với bạn. Nó lỳ thiệt lừa hết người này đến người khác.

Ông này bị dính chưỡng xì căng đan ở đây mà, giờ bị người khác chơi hả
Code:
http://mmo4vn.com/showthread.php?23585-Scam-khi-ban-the-game-&

đã scam, anh em cẩn thận

---------- Post added at 08:34 PM ---------- Previous post was at 08:00 PM ----------

mod ơi, sử lý thế nào đây, có cần thêm = chứng ko ?

Last edited by a moderator:
lại còn scam "vì mày report đó" nữa :-s ăn theo idol ???

Giải quyết từ lần trước rồi, giờ chỉ để vậy thôi chứ đâu biết Username mới của nó là gì đâu :-/

Last edited by a moderator:
uh. Xem như vụ này xong rồi vì ko cần giải quyết gì cả, hắn đã scam từ trước rồi mà.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,494
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back