đại gia & đặc nhiệm 141

xeompro

Banned
Reactions
92
MR
0.000
cha này chắc là em QUẢNG NỔ
[video=youtube;Lgt6KxsVrjk]http://www.youtube.com/watch?v=Lgt6KxsVrjk&feature=player_embedded[/video]:D
ptp.php

Đây gọi là
quyết nộp cho nhà nước chứ k nộp cho công an
:))
thằng này gọi là
đại diện cho lớp nhân dân được
trong sạch @@

thời đại này công an giao thông cũng chỉ có tiền và gái đẹp là tha ngay cần gì nhiều lời

Cả một gầm cầu tư cách :vlvl: Ông này lớn nhưng tư duy chỉ phát triển tới đó :))

quán net ko có loa :( .

Say quắc cần câu mà còn thích đú... thằng này chắc tỉnh rượu xong lại tư vả vào cái mồm thôi =))

Đại gia gì...lão này điên, sĩ diện, ảo tưởng...sida assasin:binhsua122::binhsua122::binhsua122:

mấy lão già say rồi, ăn nói nhục mặt quá
còn bị dạy "lớn tuổi rồi ăn nói đúng đắn tí đi" =))

ảo tung chảo vậy nè.><

ông này ngu lắm , đặc nhiệm 141 bây h cần tiền lắm , bị phạt 2 triệu nói nhỏ nhẹ đưa cho nó tầm 500 k - 1 triệu là nó thả ngay mà . nhanh gọn , đỡ tốn tiền , đỡ mất công lên kho bạc nộp rồi quay lại nhận xe , mệt lắm .

Hồi trước mình có chở con bạn lượn lờ ở gần bờ hồ , cả 2 ko đội mũ bảo hiểm , mình không mang giấy tờ xe đi , thấy 2 chú 141 , đang định quay xe chạy thì 141 nó ép phát hết đường chạy luôn . biết ngay tình thế : 2 người không đội mũ mà cố ý bỏ chạy thì phạt ít là 500k rồi , ko mang giấy tờ xe , 150k nữa , còn lỗi linh tinh thì tổng phạt chắc cũng 1 triệu ,rút kinh nghiệm lần trc móc ví ra đưa cho 2 lão 150k , nó ko chịu lấy , còn chảnh nữa chứ ( chắc ko đủ chia nhau đây mà :)) ), ghét cái mặt rút thêm 50k đưa cho mỗi người 100k. nó lấy luôn , còn bảo lần sau chú chạy cẩn thận vào , nhớ đội mũ , (*** mẹ , mất tiền oan rồi còn bị nó dạy nữa chứ ) ,con bạn em thì ngồi im thin thít , ko dám thốt nữa câu , nó sợ đến nỗi khi đi về ôm em mà còn run , hài vãi =)) .

=> bài học rút ra : ko nên mất thì giờ với bọn này , cứ đập tiền vào cho bọn nó là nó thả ngay à .

ông này ngu lắm , đặc nhiệm 141 bây h cần tiền lắm , bị phạt 2 triệu nói nhỏ nhẹ đưa cho nó tầm 500 k - 1 triệu là nó thả ngay mà . nhanh gọn , đỡ tốn tiền , đỡ mất công lên kho bạc nộp rồi quay lại nhận xe , mệt lắm .

Hồi trước mình có chở con bạn lượn lờ ở gần bờ hồ , cả 2 ko đội mũ bảo hiểm , mình không mang giấy tờ xe đi , thấy 2 chú 141 , đang định quay xe chạy thì 141 nó ép phát hết đường chạy luôn . biết ngay tình thế : 2 người không đội mũ mà cố ý bỏ chạy thì phạt ít là 500k rồi , ko mang giấy tờ xe , 150k nữa , còn lỗi linh tinh thì tổng phạt chắc cũng 1 triệu ,rút kinh nghiệm lần trc móc ví ra đưa cho 2 lão 150k , nó ko chịu lấy , còn chảnh nữa chứ ( chắc ko đủ chia nhau đây mà :)) ), ghét cái mặt rút thêm 50k đưa cho mỗi người 100k. nó lấy luôn , còn bảo lần sau chú chạy cẩn thận vào , nhớ đội mũ , (*** mẹ , mất tiền oan rồi còn bị nó dạy nữa chứ ) ,con bạn em thì ngồi im thin thít , ko dám thốt nữa câu , nó sợ đến nỗi khi đi về ôm em mà còn run , hài vãi =)) .

=> bài học rút ra : ko nên mất thì giờ với bọn này , cứ đập tiền vào cho bọn nó là nó thả ngay à .

mình cũng bị bắt xe 2 lần, 1 lần lúc đầu chưa có bằng chạy không theo bùng binh bị nó ngoắc vào rồi kể tội kêu tội này thì phải 1mil, vội vã móc 200k ra nói em chỉ còn từng này em là sv mới vào sg học, nó phán 1 câu :"200 cái con cờ ặc". Điên máu quá nhưng không làm được gì thôi thì thêm 100 nữa cho nó ngậm mõm vào thế là được đi.
Rút kn đợt 1 lần thứ 2 bị bắt lần thì có bằng, tiền cũng sẵn trong túi đấy nhưng lúc này anh lại đek cần đưa tiền làm gì, bằng đấy cầm đi về anh làm cái khác. :))
Không phải giàu có hay chảnh gì nhưng ghét bọn nó từ đợt 1 sẵn nên nghĩ trong lòng thôi thì nộp cho nhà nước chứ không cho bọn nó ăn.

"Sàn đi xe máy vào nó đuổi mẹ ra" =))
công nhận mấy anh cơ động chửi xoáy hơi bị hay

Suy cho cùng thì mình không sai thì cũng chẳng bị xích lại, ko hẳn chỉ tại CS thô lỗ mà cũng tại văn hóa xin xỏ lằng nhằng của người Việt mình nên chắc CS cũng phải đào tạo thêm cái " nghiệp vụ " uy hiếp tinh thần để lấy tiền hoàn thành " chỉ tiêu" cho các chiến sĩ.
Em bị xích 1 lần vì tội từ trong ngõ lao ra, vượt đèn đỏ( ko nhìn thấy). Cũng xin xỏ ác mà nó chửi cho chết nhục, từ đó biết sai là nộp luôn cho nhanh có xin cũng vô ích với tinh thần "thép" của các chiến sĩ! ;))

Còn bác trong clip thì say rùi, ko làm chủ được lời nói: "no cm".

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,836
170,902
Latest member
dungitvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week