Event Đặc Biệt Trị Giá 40PM

Status
Not open for further replies.

chemgio

Moderator
Reactions
4,481
MR
20.087
$300.00
19dJ1HkGJ64nRxTBYUirjkufBkMMRnbEhv
19
đã thấy rồi nhé nhớ mở web của nó thường xuyên khi online để roll thường xuyên để có cơ hội trúng 30% cộng với 30pm nhé
30 :)
16gkwa8ZmMii5KEf3rcqqh2wxVVQRbZTwk
đã thấy rồi nhé nhớ mở web của nó thường xuyên khi online để roll thường xuyên để có cơ hội trúng 30% cộng với 30pm nhé
thử phát
14AKsWFc8F3vRqpnVqHseMEmg7h3ppNpFc
số 14
số 04 ạ
đã ref :1LTDAwkgUrSRV6TX4qHVsEEvaNNCy4REDx

17MDYwHVaHA555UpwpRTfAtUZJRBjWBbDQ
event nhỏ nha,số 26
Thanks chủ thớt đã tổ chức event cho anh em tham gia ^^
đến giờ này vẫn chưa thấy nếu được bạn có thể đăng ký lại với địa chỉ btc khác và email khác dưới link http://freebitco.in/?r=68638 của mình không ,thanks bạn sorry bạn vì chuyện không mong muốn xảy ra nhé
event nhỏ 56
đã đăng ký event lớn 1BUuDpBcRo2kkRZzmGgvxpw9othUroGBWp
Em đăng ký số 72 nhé anh :D
BTC: 1JmepHYAKoeZih6LZkcM3NGTBywB8QZaxN
1GhYE5YW8NtBQf9QzQWBt4kXDgPrPZX5wX
Tham gia nhe
1DYSbdPMxLgE1e5RXckPcRuTjUM5P9MZtU
09 nhé anh, lát nữa rảnh sẽ ref lun event lớn, giờ e phải đi có việc tý đã :D
1A6bFzBRsgyV7VtUrhcubrvJqqsyDDoh1u

đã thấy rồi nhé nhớ mở web của nó thường xuyên khi online để roll thường xuyên để có cơ hội trúng 30% cộng với 30pm nhé ,em mới roll có 1 lần hôm bữa giờ thôi nhé ,cố gắng roll thường xuyên mở web thường xuyên để có cơ hội trúng giải nhé
bây h mí vô đc cái web
em chọn số 65
17ye2xE9J6VnjTCxoVzAKWf2ybb5EDYqX9

1 người bạn trong những người refer của mình vừa quay được con này
09987
You win 0.00019538 BTC!

anh ta là người siêng roll nhất và hiện đang đứng đầu top ,anh em cố gắng lên ,tích cực roll tay vận may sẽ đến :D

mỗi lần bạn online thì cứ mở sẵn 1 trang web http://freebitco.in/ để mỗi khi lướt web lỡ có quên thì nhìn qua thấy nó để mà bấm vào nút roll nếu bạn không mở web bạn sẽ dễ quên nó lắm

anh em nhớ điều này nhé , mình kiểm tra là nhiều anh em chỉ nhớ bấm có 1 lần rồi không bấm nữa chắc là do tắt web nên quên luôn ,cơ hội chia đều cho tất cả anh em ,nên anh em cố gắng mỗi lần online là cứ mở sẵn 1 trang webhttp://freebitco.in/ để mỗi khi lướt web lỡ có quên thì nhìn qua thấy nó để mà bấm vào nút roll nếu bạn không mở web bạn sẽ dễ quên nó lắm ,gần tết đồng tiền khó kiếm có cơ hội thì anh em nên tranh thủ nhé ,hy vọng là anh em làm theo lời mình để có thể là người trúng thưởng nhé

do forum mình bị dos nguyên 1 ngày hôm qua không vào được forum nên mình đã edit tăng thêm 1 ngày cho 2 event để đúng thời hạn và cũng là tạo thêm cơ hội cho anh em tham gia ,mọi người hãy cố gắng roll mỗi giờ để có thể làm người chiến thắng với giải thưởng có giá trị nhé ,thanks mọi người

ngày hôm qua bị dos không vào được forum nên có 1 số anh em nản nên ít roll vì không biết số phận event thế nào ,nay forum đã vào lại được thì anh em nên roll thường xuyên ,mỗi lần online là mở web để có cơ hội trúng giải thưởng nhé :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week