Event Đặc Biệt Trị Giá 40PM

Status
Not open for further replies.
71 luôn cho nó máu :D

P/s : bổ sung thêm cái ví bitcoin để tham gia event bự : 1KELQeXeNoC1F6aWCdZ4m1GTfqHJVeLQWk
chemgio check giúp xem ref đã thấy mình chưa

17ufHy1NNiYbNX7C5sNNqoT7Jmp75N3w8f

:D slot 17 lấy hên :rolleyes: nếu giật được giải chiều làm Bonus BTC to to xíu cho anh em
đến giờ này vẫn chưa thấy nếu được conheo có thể đăng ký lại với địa chỉ btc khác và email khác dưới link http://freebitco.in/?r=68638 của mình không ,thanks conheo sorry conheo vì chuyện xảy ra không mong muốn
2 Event luôn:
Nhỏ: 89
Lớn:1DuZW9rzwBSsuGWdHFhTEqgLrxsgVkQe4r
đã thấy rồi nhé nhớ mở web của nó thường xuyên khi online để roll thường xuyên để có cơ hội trúng 30% cộng với 30pm nhé
xem e có chưa a @chemgio
đã thấy rồi nhé nhớ mở web của nó thường xuyên khi online để roll thường xuyên để có cơ hội trúng 30% cộng với 30pm nhé
dạ thôi em đăng kí cho vui thôi!!! :D
thanks em nhé nếu được thì mở web của nó thường xuyên khi online để roll thường xuyên giúp anh nhé ,thanks em

đã thấy rồi nhé nhớ mở web của nó thường xuyên để roll thường xuyên để có cơ hội trúng 30% cộng với 30pm nhé
như a đã nói ở trên nếu ai làm refer của a rồi thì phải đăng ký lại cái mới em ah ,vì thằng này nó không clear mấy cái bitcoin cũ đã kiếm nên nếu để vậy thì ko tính được là bao nhiêu hết em :D
zâng để em làm acc mứi :v

đến giờ này vẫn chưa thấy nếu được conheo có thể đăng ký lại với địa chỉ btc khác và email khác dưới link http://freebitco.in/?r=68638 của mình không ,thanks conheo sorry conheo vì chuyện xảy ra không mong muốn

thanks em nhé nếu được thì mở web của nó thường xuyên khi online để roll thường xuyên giúp anh nhé ,thanks em
nhỏ 93
Lớn 1KhsGpCkLqtqpnEJHCucAP96ZzkxfxKE6G :D check đi bác :D

chemgio check giúp xem ref đã thấy mình chưa
" 1A2VjLYVphmShg1Ksz9pFSUkvZJYJ68zft "
số 13 nhé anh trai
Lớn 1KhsGpCkLqtqpnEJHCucAP96ZzkxfxKE6G :D check đi bác :D
BTC mới của em đây a check xem có chưa a nhé :D
1KTfRj38gTPYRAEu3Ak9rFs4vhBZViTibq

1AQNG3yzJmzKyDy5HKSPJqHkG4XHRWyazx
bác thớt ơi check hộ em với :)
@chemgio
mới đây mà trúng lên được 2k mấy rồi ghê thật :D hên vãi :D ,tiếp tục roll để hên tiếp nhé không chừng nếu cứ giữ đà này hoài có thể bạn được trúng giải evevent không chừng :D

trang này mình bấm ROLL xong phải chò 60 phút rồi mới đc tắt hay là tắt luôn cũng đc ạ
roll xong rồi tắt luôn cũng được,nói chung là cứ đúng 1h quay lại roll 1 lần nhưng mà lời khuyên là nên để web của nó đừng tắt vì nhiều khi tắt rồi quên nó luôn ,còn nếu mở thì cho dù có quên nhìn qua cũng thấy nó để nhớ mà bấm roll ,kinh nghiệm là vậy :D

mới đây mà trúng lên được 2k mấy rồi ghê thật :D hên vãi :D ,tiếp tục roll để hên tiếp nhé không chừng nếu cứ giữ đà này hoài có thể bạn được trúng giải evevent không chừng :D
lần đầu sử dụng bitcon biết gì đâu bác :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,045
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week