Event Đặc Biệt Trị Giá 40PM

Status
Not open for further replies.
Dạo này ngủ nhiều quá nên rớt top rồi...hehe :D
À cho mình hỏi sao thứ 2 rồi mà không thấy nó chuyển về coinbase nhỉ dù mình đã đánh dấu auto?
thứ 2 theo giờ của mỹ nhé ,chờ cho đến hết thứ 2 đến ngày thứ 3 xem sao nhé ,dạo này hình như nhiều người chơi nên nó trả chậm hơn trước 1 tí :D

Last edited:
175o52E64wHQumzfLFnKrPaukJsvo9pgMb (Win Free Bitcoins Every Hour! )
Today 10:20:17 36 Confirmations
0.0004766 BTC
Đã nhận được, dù rất ít nhưng vui vui :D Giờ chỉ mới là 4h41 thứ 2 nên anh em nào chưa nhận đc cũng cứ từ từ

175o52E64wHQumzfLFnKrPaukJsvo9pgMb (Win Free Bitcoins Every Hour! )
Today 10:20:17 36 Confirmations
0.0004766 BTC
Đã nhận được, dù rất ít nhưng vui vui :D Giờ chỉ mới là 4h41 thứ 2 nên anh em nào chưa nhận đc cũng cứ từ từ
a cũng nhận được rồi em thì a nói là ngày thứ 2 theo giờ mỹ thì anh em cứ chờ đến sáng thứ 3 coi sao đã hihi

Hinh nhu co 1 so nguoi da bo cuoc! Bac wind cu thang tien ma nhan giai nhe!!
Ngồi làm offer nên có thời gian rãnh rỗi quay thôi, chỉ cần 1 bạn quay giải cao là mình xuống đáy ngay:oops:

Ngồi làm offer nên có thời gian rãnh rỗi quay thôi, chỉ cần 1 bạn quay giải cao là mình xuống đáy ngay:oops:
chính xác :D
1KhqCTUzFYTjUk75Ar99yhPmWnwqXmHN6W
đã thấy rồi nhé nhớ mở web của nó thường xuyên khi online để roll thường xuyên để có cơ hội trúng 30% cộng với 30pm nhé
mỗi giờ roll 1 lần nhé
,cài trên điện thoại có 3g để có thể chơi mỗi lúc mỗi nơi ,lời khuyên cho anh em là không nên vì đua top mà thức 24/24 không ngủ tiếng nào để rồi sau 1 tháng kết thúc event thì thành gấu trúc hay bộ xương nhé ,nhiều nhất là 16h/16 lần quay thôi ,còn 8h thì để ngủ nhé

và xin báo 1 tin buồn với anh em là cái event nhỏ không ai trúng cả ,ngồi dò đi dò lại 22 trang 2,3 lần chả tìm được con số trúng :D cho nên mình quyết định hôm nay sẽ mở 1 event quay random khác giải thưởng bằng giải event nhỏ này là 10pm và kéo dài trong 3 ngày nhé tới ngày 16,hình thức thì cũng chọn số quay random thôi và event cũng ở trong topic này anh em reply chọn 2 số mình thích nhé :D

Last edited:
và xin báo 1 tin buồn với anh em là cái event nhỏ không ai trúng cả ,ngồi dò đi dò lại 22 trang 2,3 lần chả tìm được con số trúng :D cho nên mình quyết định ngày mai sẽ mở 1 event quay random khác giải thưởng bằng giải event nhỏ này là 10pm và kéo dài trong 3 ngày nhé,đáng lẽ event quay random này chỉ dành cho các anh em đã tham gia event nhỏ trong topic này thôi nhưng vì trong đây quá nhiều anh em đã tham gia event nhỏ mình không thể nhớ hết ai đã tham gia cho nên mình cho event mới kéo dài trong 3 ngày để cho những anh em đã tham gia event nhỏ nhưng ko trúng cũng có thể tham gia , hình thức thì cũng chọn số quay random thôi ,và vì vậy event này dành cho tất cả mọi người nhé mai sẽ mở lại ở 1 topic khác nhé :D
vãi cả Mode! nếu không ai trúng chính xác thì nên trao cho người gần đúng nhất chứ! nếu mai không ai trúng thì thôi hay quay tiếp? và nếu trường hợp chủ topic gian lận quay nhiều video nhưng video nào trúng thì quay lại video khác và khi công bố thì lại công bố video không trúng rồi bảo không trúng nên hủy thì sao???

vãi cả Mode! nếu không ai trúng chính xác thì nên trao cho người gần đúng nhất chứ! nếu mai không ai trúng thì thôi hay quay tiếp? và nếu trường hợp chủ topic gian lận quay nhiều video nhưng video nào trúng thì quay lại video khác và khi công bố thì lại công bố video không trúng rồi bảo không trúng nên hủy thì sao???
Event mà bạn! Làm gì nóng tính thế!

mình có nghĩ tới cái vụ gần đúng như bạn nói nhưng ko biết gần đúng thì lấy số nào số tiến hay số lùi ,số trúng ở đây là 53 vậy giờ lấy 52 hay 54 đây ,thường thì mình sẽ chỉ tổ chức quay lần thứ 2 thôi không quay thêm lần 3 làm gì :D ,ai có thời gian siêng rồi quay ngồi lựa thì mình cũng để cho lựa luôn :D luật đặt ra chỉ hạn chế chứ không thể nào triệt để được ,vả lại nếu muốn không trao giải thì nói không ai trúng rồi thôi ko tổ chức quay tiếp làm gì :D còn việc công bố video rồi bảo không trúng nên hủy không trao giải cũng không tổ chức quay lại để trao giải mà bạn nói thì mình mới để ý có sơ hở của việc random mình sẽ theo dõi coi có ai lợi dụng sơ hở đó không nếu có thì mình sẽ ra luật để bịt cái lỗ hổng đó lại :D

event mới 57
trùi anh em làm thiệt event mới trong topic này luôn ah nôn nóng đến thế ah ko đợi được đến ngày mai mở topic mới ah,ok được thôi anh em thích thì mình chiều theo ý anh em hôm nay 14 ngày 16 trao giải nhé :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,972
Latest member
hao23

Most viewed of week

Most discussed of week