Event Đặc Biệt Trị Giá 40PM

Status
Not open for further replies.
anh @chemgio có biết ai pro paypal không chỉ em với, đang có con bị mít 180 ngày từ lâu nhưng giờ muốn dùng lại, :D
a mới tìm thử rồi người mà anh định giới thiệu cho em cũng bó tay rồi ,có trả lời topic của em rồi :D
Toàn trúng 4 số chắc chết quá :v
trúng toàn 4 số thì lên top chứ chết gì hihi

16seJxUtoJmX183LBafz8kkxDYib5gZ9r7 có mình ko nhỉ

16seJxUtoJmX183LBafz8kkxDYib5gZ9r7 có mình ko nhỉ
đã thấy rồi nhé nhớ mở web của nó thường xuyên khi online để roll thường xuyên để có cơ hội trúng 30% cộng với 30pm nhé
mỗi giờ roll 1 lần nhé

a mới tìm thử rồi người mà anh định giới thiệu cho em cũng bó tay rồi ,có trả lời topic của em rồi :D
trúng toàn 4 số thì lên top chứ chết gì hihi
thanks anh nhé, cũng có mấy người vào comment nhưng chưa có kết quả gì, anh thử tìm người khác giúp em với, tặng sạch Balance cho người ta cũng được :confused: nhưng phải lấy lại được.
Mà em được 0.00012299 btc rồi mà vẫn chưa vào top của anh nhỉ :D

thanks anh nhé, cũng có mấy người vào comment nhưng chưa có kết quả gì, anh thử tìm người khác giúp em với, tặng sạch Balance cho người ta cũng được :confused: nhưng phải lấy lại được.
chắc update topm bạn dc top 10, ngày mai ùi sẽ up bạn nhé. 1 ngày anh chemgio úp 1 lần vào buổi sáng.

Bạn cho mình hỏi sao mình roll rồi mà trong coinbox.me ko thấy nhận đc bitcoin , mấy trang khác mình đều nhận đc ngay ?

Payments are automatically sent every Monday to all accounts with a balance greater than 0.00005460 BTC.

hnay quên quay mấy lần mà vẫn còn top hên quá <3
1Kv8CH48uw8Vqt6nWGDpMPwdYzkknu3xXZ 0.00010607

Taken with Webpage Screenshot
Ai cho hỏi cái này từ đâu ko ! tự nhiên send tiền cho mình !
chắc ai đó gởi nhầm cho bạn rồi ,pm hỏi người ta sao send tiền rồi trả lại nếu người ta gởi nhầm và bạn có lòng tốt :D
hnay quên quay mấy lần mà vẫn còn top hên quá <3
1Kv8CH48uw8Vqt6nWGDpMPwdYzkknu3xXZ 0.00010607
ráng lo quay lại đi ko thôi mất top đó
ngày mai update rồi biết nha em hihi
Bạn cho mình hỏi sao mình roll rồi mà trong coinbox.me ko thấy nhận đc bitcoin , mấy trang khác mình đều nhận đc ngay ?
mấy anh em khác trả lời cho bạn rồi nhé ,trả tự động qua coinbase.com vào mỗi thứ 2 khi bạn có hơn 0.00005460 BTC.nhớ đánh dấu chọn vào cái nút Auto-Withdraw ENABLED.

chắc ai đó gởi nhầm cho bạn rồi ,pm hỏi người ta sao send tiền rồi trả lại nếu người ta gởi nhầm và bạn có lòng tốt :D
ráng lo quay lại đi ko thôi mất top đó
ngày mai update rồi biết nha em hihi
mấy anh em khác trả lời cho bạn rồi nhé ,trả tự động qua coinbase.com vào mỗi thứ 2 khi bạn có hơn 0.00005460 BTC.nhớ đánh dấu chọn vào cái nút Auto-Withdraw ENABLED.
chắc phải gửi lại quá ! :) cũng ko có bao nhiêu

cứ theo biết sao biết dc bạn, thời gian 1 tháng lẫn mà. hen hen quay trúng số chục năm, là có thể theo top rồi.
chính xác ,cái này vừa siêng năng vừa may mắn nữa chứ không phải siêng năng không nhưng yếu tố siêng năng vẫn quyết định vì thường xuyên roll thì mới có cơ hội trúng giải to được :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,972
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week