Đã xác định được hung thủ SCAM 6tr JSS -> Zeek -> LR --> thanhnhutlx

Status
Not open for further replies.
:binhsua76: Dạo này scam nhiều quá đi :binhsua76: Sao lại ko cẩn trọng hơn nhỉ :binhsua76:

SỢ quá chả có trả lời zì.
nói là kok biết sao ko zô đối chất đi.
Đg nói chuyện Yahoo cũng chả nói lại
Scam mà chối hả
Thú tội thì khoang hồng nhá

Ủa mà cũng quái nhỉ, ai lại hack xog rồi dùng chính nick trong 4rum làm nick zeek thế kia, khác nào lạy ông tôi ở bụi này :|
Còn nữa, cái vụ trùng IP yh và 4rum chỉ nghe thớt nói mà sao ko đưa ra proof j hết vậy, như z sao bắt lỗi người ta được

Ủa mà cũng quái nhỉ, ai lại hack xog rồi dùng chính nick trong 4rum làm nick zeek thế kia, khác nào lạy ông tôi ở bụi này :|
Còn nữa, cái vụ trùng IP yh và 4rum chỉ nghe thớt nói mà sao ko đưa ra proof j hết vậy, như z sao bắt lỗi người ta được
Mình up proof hum qua .
Bây giờ acc zeek đã bị đổi tên rồi nhá

Tự nhiên tai bay vạ gửi, nếu cần cậu làm việc đi hoặc ai đó giỏi có thể nhờ người đó kiểm tra cũng được. SDT mình 0912175238. Nhà ở Long Xuyên, cầu Tôn Đức Thắng

Tự nhiên tai bay vạ gửi, nếu cần cậu làm việc đi hoặc ai đó giỏi có thể nhờ người đó kiểm tra cũng được. SDT mình 0912175238. Nhà ở Long Xuyên, cầu Tôn Đức Thắng
Thì nắm được địa chỉ rồi. Đưa chi nữa thế :|

Hình phạt tàn khốc nhất cho kẻ scam là đeo nhẫn vào tờ rym nó rồi bật phim 3d cho nó xem . (Đùa đấy). Mà chủ thớt có người nhà làm trong công an thì sợ gì . Đầu tư vài chai nữa xử lí nó cũng dễ thôi , cứ tạo ra một vụ tai nạn ngẫu nhiên là an toàn nhất , chỉ có thánh mới tìm ra manh mối . Giờ giang hồ thật sự khôn lắm , toàn làm cách đó thôi , chứ giờ không giang hồ nào cầm dao kiếm , súng ống làm gì cho bị để lại manh mối cả , chỉ có mấy thành phần giang hồ tôm tép mới ngốc vậy thôi . Mà nếu xử lí nó có chuyện gì thì chủ thớt cũng có người nhà chống lưng đằng sau rồi , không vướng .

Hình phạt tàn khốc nhất cho kẻ scam là đeo nhẫn vào tờ rym nó rồi bật phim 3d cho nó xem . (Đùa đấy). Mà chủ thớt có người nhà làm trong công an thì sợ gì . Đầu tư vài chai nữa xử lí nó cũng dễ thôi , cứ tạo ra một vụ tai nạn ngẫu nhiên là an toàn nhất , chỉ có thánh mới tìm ra manh mối . Giờ giang hồ thật sự khôn lắm , toàn làm cách đó thôi , chứ giờ không giang hồ nào cầm dao kiếm , súng ống làm gì cho bị để lại manh mối cả , chỉ có mấy thành phần giang hồ tôm tép mới ngốc vậy thôi . Mà nếu xử lí nó có chuyện gì thì chủ thớt cũng có người nhà chống lưng đằng sau rồi , không vướng .
Điều tra 1 lần nữa . Xem thế nào .
Coi như máy bị zinh trojan hay sao đó =))

Chủ thớt chẳng đưa ra đc bằng chứng gì đc coi là bằng chứng cả, chỉ toàn nói suông, phai show lên cho anh em thấy và nói rõ hắn scam hay hack như thế nào thì mọi người mới thấy thuyết phục, đăng này.... chỉ làm cho một số bạn vào cm ăn theo, chẳng hiểu gì cả cũng cm nào thì chém, nào thì giết, nào thì búng.....

Và bây giờ vào: http://paulmaicon.zeekrewards.com/ thì đã đổi thành Welcome From Silver Customer aaaa

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week