Đã xác định được hung thủ SCAM 6tr JSS -> Zeek -> LR --> thanhnhutlx

Status
Not open for further replies.
ngồi hóng xem chuyện này đi đến đâu. cùng lắm là lại banned nick. tạo nick mới. đây là hack ko phải scam lên BQT ko trách nhiệm anh em tự xử với nhau thôi.

lớp 9 ngoáy mũi chưa sạch đòi đâm với chẳng chém. ko khéo đến nhà nó nó lại chẳng kill cho vỡ alo ra đấy chứ =))

Scam 6tr chứ chả chơi đó nha :|

rốt cuộc báo scam rồi bị gì nhỉ . tìm được địa chỉ rồi sao ? Tiền thì nó cũng lấy rồi xài , có ai dám làm gì nó đâu nào . Vì thế scam nó vẫn scam thôi ,

rốt cuộc báo scam rồi bị gì nhỉ . tìm được địa chỉ rồi sao ? Tiền thì nó cũng lấy rồi xài , có ai dám làm gì nó đâu nào . Vì thế scam nó vẫn scam thôi ,
Nó lấy acc JSS -> Zeek . 2 acc này thì đầu tư mà . Có trả lại acc thì tha cho tội.
Kok trả thì banned . Cuối cùng ta cũng tìm ra :)

chú em thật là ngây thơ. k đơn giản như chú nghỉ đâu. dám cá là 6tr của chú k bao giờ quay về đâu. xác cm nó định là mất tiền đi :binhsua06:

chú em thật là ngây thơ. k đơn giản như chú nghỉ đâu. dám cá là 6tr của chú k bao giờ quay về đâu. xác cm nó định là mất tiền đi :binhsua06:
Acc JSS - > Zeek có thể lấy lại được mà . :|
Kok chịu đọc kỹ zì cả

Bắt nó lấy 10 hạt mít nhét vào lỗ đít nếu nó nhét được hết thì tha cho nó ! :binhsua79:

Hehe theo mình thì bác chả làm ăn gì được nó cả, nó chả sợ gì đâu!
Xác cmn(****** nó) định là mất tiền và nuốt cục tức đi!

Chưa hiểu nó scam với hack kiểu gì? Chủ thớt nói rõ xem nào. Ko biết trong từng này cm có bao nhiêu người đã hiểu rõ vấn đề mà cm như đúng rồi thế? (Tâm lí ăn theo nhều quá!) :binhsua06:

tất cả chì là ngụy biện, hãy đội mũ bảo hiểm.. :binhsua06:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week