• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Đã test thành công nguyên nhân tăng pri bất ngờ [READ NOW]

Status
Not open for further replies.
Mình thấy cứ chơi Esc và error như hồi trước pri lại ngon lành, ID pri 0 tầm trên 2K code có bị nhảy pri cũng chỉ nên 2,3 là cùng chứ không có vụ lên 5 đau đớn thế này. Chắc mua quả bom quăng vô nhà thằng Admin pix mất.

Pix điên điên thế này ai mà chịu được. Ai đi theo mình làm Qlink không nhỉ? Mới mua admin qlink xong.

Pix điên điên thế này ai mà chịu được. Ai đi theo mình làm Qlink không nhỉ? Mới mua admin qlink xong.
Qlink có soft add nhiều acc ko Mod ??? tab hơi mệt với lại ngày ko có code load , làm ban đêm mệt :D

Qlink có soft add nhiều acc ko Mod ??? tab hơi mệt với lại ngày ko có code load , làm ban đêm mệt :D

Qlink có 2 loại mà , loại load sáng và loại load tối :) , có đều ngồi tab tay oải

chị P qua Q link có sell lại dàn ID pri 0,1 của chị k sell e với đang cần vài acc pri1 thôi để load cho tốt.
Các bạn ơi:dontsee chỉ dùng đễ gõ những từ k thấy thôi dù sao vẫn k lạm dụng nhiều quá.
black và white vẫn gõ bình thường chứ mình nghĩ dontsee chỉ thay thế cho error và blank thôi, cái gì cũng dontsee admin dontpay luôn á

Last edited by a moderator:
a e ai ghét thằng amin pix thì cứ vào spam mail nó nhé, cứ quát vào mặt nó chú thấy anh gõ pro rồi ghét à sao toàn cho pri anh leo cây thế :))

a e ai ghét thằng amin pix thì cứ vào spam mail nó nhé, cứ quát vào mặt nó chú thấy anh gõ pro rồi ghét à sao toàn cho pri anh leo cây thế :))
Bác gửi kèm cái acc của bác đế hắn ban luôn

Bác gửi kèm cái acc của bác đế hắn ban luôn
ý kiến hay đó chắc phải contact bác admin này mới đc, ? nó code hết rồi hay sao mà load như rùa thế, có ý định dẹp tiệm k ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,971
Latest member
nhatrangsea
Back
Top Bottom