• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Đã nhận được thanh toán của google :)

WU nhận $ đó thím ơi. Trong cái số như nào thì thím nhận như thế. (Bọn sender nó chọn VND thì là VND, bọn sender nó ghi USD thì là USD.) Tớ thấy $ => Thím bị bọn AGRI lừa nhận VNĐ rồi. Lần sau ra bank khác bảo tao nhận USD ấy thím ạ.

WU nhận ở đâu, thì bank đấy dc nhiều cái lợi. (% cao - nhiều quà). Còn cậu nhận VNĐ thì nó càng lợi nữa.
Mình thấy nó ăn chệnh lệch cũng k nhiều. 1$ chỉ có 30 đồng nên nhận tiền Việt luôn :)
Cảm ơn bác chỉ giáo.

Mình thấy nó ăn chệnh lệch cũng k nhiều. 1$ chỉ có 30 đồng nên nhận tiền Việt luôn :)
Cảm ơn bác chỉ giáo.
có rút đc phát nào chưa pro?

bạn này bôi đen đến tận 4 số chắc phải nhiều lắm

cho mình hỏi tại sao bạn này show rút tiền mà các bạn lại chúc mừng sn là thế nào vậy thấy ko lq gì hết

cho mình hỏi tại sao bạn này show rút tiền mà các bạn lại chúc mừng sn là thế nào vậy thấy ko lq gì hết
Hôm qua là sinh nhật mình bác ạ, mình có ghi bên trên topic mà, google gửi thanh toán ngày ngày 22 nhưng sáng 23 mình mới nhận được :)

Bác ơi thế nó bắt mình xác nhận mã pin thì làm kiểu j nhỉ hướng dẫn cho e với
Bác điền đầy đủ thông tin và địa chỉ chính xác để nhận thư của google, PIN gg sẽ gửi cho bác = thư tay. Nếu lần 1 bác yêu cầu PIN k được thì sẽ có lần 2 lần 3, và sau lần 3 vẫn chưa nhận được thì scan cmnd 2 mặt up lên :) (sau yêu cầu PIN lần 3 mới có chổ up cmnd)
Mình đợi PIN của gg gần 3 tháng @@ up cmnd rồi mới nhận được thư @@

:D chơi cái gì nhìu tiền z nhỉ :D tham gia cho vui

Bác điền đầy đủ thông tin và địa chỉ chính xác để nhận thư của google, PIN gg sẽ gửi cho bác = thư tay. Nếu lần 1 bác yêu cầu PIN k được thì sẽ có lần 2 lần 3, và sau lần 3 vẫn chưa nhận được thì scan cmnd 2 mặt up lên :) (sau yêu cầu PIN lần 3 mới có chổ up cmnd)
Mình đợi PIN của gg gần 3 tháng @@ up cmnd rồi mới nhận được thư @@
E thấy nó báo 9$ là nó tự động gửi PIN về cho mình đúng không bác về tận nhà luôn

bác đăng ký GA hay Net vậy , mà chưa đủ 18 tuổi của google yêu cầu thì phải làm như nào mới đăng ký được vậy ?

bác đăng ký GA hay Net vậy , mà chưa đủ 18 tuổi của google yêu cầu thì phải làm như nào mới đăng ký được vậy ?

chưa đủ 18 tuổi thì fix tuổi lại trong profile là đăng ký được thôi.

Ít nên cũng ngại show bác ạ :D Nói chung là cỡ tháng lương của SV mới ra trường đấy :)

Sinh viên mới ra trường tầm 3m
Thớt chắc cũng tầm đó nhưng tính = USD :D

Chúc mừng a^^!!
Luôn may măn nhé :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc