• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Verified by BQT Đà Nẵng Offline Đợt 4 17/08/14

Status
Not open for further replies.
Mình ở Đà Nẵng mới gia nhập MMO được 2 tháng, vào MMO mà chẳng biết bắt đầu từ đâu. Mình muốn kiếm sư phụ dạy mmo ở Đà Nẵng (tất nhiên có học phí). Mảng mình thích học là làm offer (mình hiện tại chỉ biết làm offer android vài app như appcasher, FMA..., không biết làm offer PC).Cao thủ nào ở Đà Nẵng nhận mình làm đệ tử pm yahoo mình: caydansinhvien822001

15H30 Chủ nhật NGÀY 18 THÁNG 5 NĂM 2014 - CÀ PHÊ MỘC MIÊN 182-184 NGUYỄN VĂN LINH ( GẦN ĐẠI HỌC DUY TÂN ) Do molly ca phê tính tiền trước nên mình không chọn vì như thế không FREE cho anh em được

15H30 Chủ nhật NGÀY 18 THÁNG 5 NĂM 2014 - CÀ PHÊ MỘC MIÊN 182-184 NGUYỄN VĂN LINH ( GẦN ĐẠI HỌC DUY TÂN ) Do molly ca phê tính tiền trước nên mình không chọn vì như thế không FREE cho anh em được

tháng này cho em 1 suất nha .yahoo ditimtinhyeu_8805

Trời !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! đổi ngày hả trời :( Chiều đó đá giải bóng đá rồi. Lúc về còn tăng 2 thi đi. Cho A 1 suất luôn.

âu cơ âu cơ :D

Đổi sang 18 rồi à. oke con dê luôn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,038
Latest member
ngoctutbvnj
Back
Top Bottom