Event Đã Lâu Không Gặp

Status
Not open for further replies.
chao mung theard quay tro lai

Chúc thớt làm ăn phát đạt

xin 1 slot, chúc thớt làm ăn mau mắn :p

đầu tiên anh xin cảm ơn em vì tấm lòng của em đã ủng hộ quỹ ,a cũng đã từng nói sẽ nhận cái site do em làm ủng hộ nhóm ,còn về việc em xin khất video quay random do các lý do em nói thì a không thể chấp nhận được ,đã là rule thì ai cũng phải tuân thủ như ai ,ngay cả bản thân anh khi mở event random anh vẫn phải quay video như thường ,tuy nhiên do tấm lòng của em cho nên anh cho em 2 cách chọn lựa ,1 là em chọn kết quả xổ số thì không cần quay video ,2 là anh sẽ quay random giùm em rồi anh quay video post lên cho mọi người xem ,em có thể chọn 1 trong 2 cách ,em chọn cách nào thì reply cho a biết nhé ,cảm ơn em,chúc em thì tốt làm bài tốt nhé ,a không tham gia event chỉ chúc cho em thôi
ok anh @chemgio . Vậy nếu không phiền thì e nhờ a quay video với random giúp e với nha :D tối thứ 2 công bố nha anh. còn sau khi biết kết quả e sẽ chủ động trao giải cho mọi người .. hix làm phiền anh quá :D

chúc c may mắn

ok anh @chemgio . Vậy nếu không phiền thì e nhờ a quay video với random giúp e với nha :D tối thứ 2 công bố nha anh. còn sau khi biết kết quả e sẽ chủ động trao giải cho mọi người .. hix làm phiền anh quá :D
ok a sẽ giúp em random và quay video ,không có chi em ,vì em cũng có lòng với mọi người thôi mà :D

chúc thớt làm ăn phát đạt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,761
Latest member
Larano
Back