[ĐÀ LẠT - LÂM ĐỒNG] Điểm danh anh em

thường thì em ít hào hứng vụ chụp trước khi ăn hay nhậu :popo_smile:

nhưng nhậu được con này thì phải chụp lại trước, bày thôi cũng nghệ dữ :popo_still_dreaming:

Mồi còn ngon nữa khi TỰ CÂU được :D

cau ca (1).jpg

cau ca (3).jpg
\

cau ca (2).jpg

Cố gắng xong việc trong buổi sáng để trưa quất thôi. :popo_bye::popo_bye::popo_bye::popo_bye::popo_bye:

Hôm mình vào chủ thớt tạm off 4rum nên ko được cập nhật thông tin tại đây :)

Hôm mình vào chủ thớt tạm off 4rum nên ko được cập nhật thông tin tại đây :)
vào tiếp đi anh, đơn giản mà

Em ở Sài Gòn lâu lâu lên Đà Lạt chơi hy vọng có dịp được cafe cà pháo đàm đạo cùng anh và anh em .
Team ĐL chỉ cafe khi lập sòng đánh bài hoặc cafe khi có gái thôi, cà phê thì lại khác .

Còn lại toàn là ăn nhậu, và rules trên bàn nhậu của team ĐL cũng oái ăm lắm sợ khách phương xa khó thích nghi, nhưng 1 khi đã thích nghi được rồi thì nghiện đấy :popo_big_smile:

Team ĐL chỉ cafe khi lập sòng đánh bài hoặc cafe khi có gái thôi, cà phê thì lại khác .

Còn lại toàn là ăn nhậu, và rules trên bàn nhậu của team ĐL cũng oái ăm lắm sợ khách phương xa khó thích nghi, nhưng 1 khi đã thích nghi được rồi thì nghiện đấy :popo_big_smile:
em chỉ hớp nửa chai là em sỉn rồi a. vậy thì phá mồi chắc cũng dc hỉ :D em kết vụ câu cá rồi đó nha

em chỉ hớp nửa chai là em sỉn rồi a. vậy thì phá mồi chắc cũng dc hỉ :D em kết vụ câu cá rồi đó nha
Muốn phá mồi phải dẫn theo người thế thân là gái nhé :popo_bye:

Trưa mai nhậu nhé ace ĐL @mmohexi @dalat @ku10ng @VirgoOx @BlackRay @mrsimple0909 @JesseAz @Leodalat có khách quý bảo lộc @daquybaoloc lên chơi :popo_boss:

Thời gian dự kiến : bắt đầu lúc 11h30 - kết thúc tùy hứng :popo_adore:

Địa điểm hồ cá An Sơn gần nhà @BlackRay , chơi lại như đợt ở BL tiếp khách cũng ở hồ cá :popo_big_smile:
Thông báo : Mai chuyển qua buổi chiều lúc 17h45 nhé bà con, buổi trưa 1 số anh em kẹt ko đi được :popo_boss:

Địa điểm cũng sẽ thay đổi cho gần chỗ với khách @daquybaoloc tiện khỏi lạc đường =)) có j mai sẽ nhắn mọi người địa điểm sau nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,655
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom