• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Solved Đã gỡ thành công limit PP step “Invoices"

vụ này hay à nha, biết là c có tài về món pp này, nhưng tui ko dìm gì ai hết tui dìm làm gì tui có làm đc đâu mà cạnh tranh, nói sự thật thui nếu cần thiết tui kêu bạn tui tìm lại lịch sử chat, c đàm phán 500k nếu ko chính chủ xong vào thấy acc bạn tui 3k $$ thì đòi 10%, tất nhiên bạn tui ko làm nữa và cũng tự gỡ đc rùi, chỉ nói để bạn rút KN nếu làm ăn lâu dài, biết đâu 1 vài ngày nữa có người khác làm đc và họ uy tín hơn thì bạn làm ntn
- nên nhắc lại lần nữa tui chỉ nói sự thật dìm c tui chả được cái lợi gì vì tui ko làm mấy việc này vì trình kém lắm

balance nhiều $ sẽ khó hơn acc ít $, tính % là chuyện bt, bây giờ mình cũng làm như vậy nhé

người khác cạnh tranh đc thì mình nghỉ việc gỡ PP, tập chung ngồi lập acc PP đi cày $, thiếu gì việc để làm đâu bạn :)

nhưng xin lỗi nhé, 1 người ko thể ôm hết việc cả thế giới

.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,037
Latest member
frederickanovas
Back
Top Bottom