• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Solved Đã gỡ thành công limit PP step “Invoices"

visaocodon

Junior
Reactions
32
MR
0.013
Vui quá, làm cái topic ae vào chung vui với mình ^_^

Nhờ PhạmThi gỡ limitPP step “Invoices”

acc PP mình đã hết limit và đã phục hồi hoàn toàn.

Invoices gửi cho PP lúc 16:30’

Và tầm 23:30’ đã có email PP báo acc PP hết limit ^_^

Có PhạmThi, từ nay mình ko sợ step invoices nữa oy`, khà khà !!!

Thank ae đã ghé thăm topic

Chúc mừng bro, phê tê mê giữa màn đêm gần 0h roài :D

lần sau bán hàng ... cứ chú ý mấy điều mình đã nhắc

Phê quá :p

Phạm Thi là ai thế bác? ^^

là mình đây bạn :D

.

Last edited:
step invoice là cái hold 21 ngày ấy à

@@ lão có cái avatar ác ha :oops::oops::oops:

dính limit vĩnh viễn có cứu được ko cậu ?

khó lắm cậu, tỉ lệ chắc tầm 1~2% @@, kiểu như đánh đề 1 con chờ về, thót tim lắm :D

.

giá cả ntn vậy b
tùy limit gì nữa bạn

có loại limit dễ thì vài trăm

invoices Ebay hay bán hàng gì đó thì vài T bạn, tùy thuộc vào các giao dịch và nguồn tiện nhận sẽ có giá khác nhau
yahoo mình: pham.thaj

có gì cứ pm yahoo mình

.

tùy limit gì nữa bạn

invoices Ebay hay bán hàng gì đó thì vài T bạn, tùy thuộc vào các giao dịch và nguồn tiện nhận sẽ có giá khác nhau

có gì cứ pm yahoo mình

.

Lưu ý khi giao dịch nào thế bác! bác cho lên đây để a e cùng biết, cùng làm theo với!

tùy limit gì nữa bạn

có gì cứ pm yahoo mình

.
tù mù quá, gỡ thì acc nào cũng gần như giống nhau có vài cấp độ, ko lẽ bác xem tk ng ta có bn rùi tính tiền à, tk ng ta có nhiều hay ít thì vẫn là tk thui. mình nghe nói có người nhờ bạn gỡ tk bị limit vài K bác không nói giá rùi vào coi đòi 10% :D:D:D.
- trước thấy bác cũng có vẻ làm rõ ràng lắm sao giờ loằng ngoằng vậy
- ngày đầu bác làm bất kỳ limit nào cũng mức giá 200k/ acc thì phải, không lẽ đông khách và có uy tín rùi thì chém ntn cũng được :rolleyes::rolleyes:

Quá ngon. chúc mừng chủ thớt nhé :D

Vậy tổng thiệt hại là bn Chủ thớt

tù mù quá, gỡ thì acc nào cũng gần như giống nhau có vài cấp độ, ko lẽ bác xem tk ng ta có bn rùi tính tiền à, tk ng ta có nhiều hay ít thì vẫn là tk thui. mình nghe nói có người nhờ bạn gỡ tk bị limit vài K bác không nói giá rùi vào coi đòi 10% :D:D:D.
- trước thấy bác cũng có vẻ làm rõ ràng lắm sao giờ loằng ngoằng vậy
- ngày đầu bác làm bất kỳ limit nào cũng mức giá 200k/ acc thì phải, không lẽ đông khách và có uy tín rùi thì chém ntn cũng được :rolleyes::rolleyes:

200k / acc thì bạn mở dịch vụ đi, mình qua ủng hộ đưa các acc pp của mình cho bạn gỡ lun :)

giá cả được báo cụ thể trc khi làm, cảm thấy hợp thì vào lệnh, ko hợp thì đẩy OK :D

và cuối cùng là chẳng bao giờ có ai gỡ limit tính theo acc cả, chỉ tính theo step, bạn càng nói càng thấy bạn... U người !!! :D

chém là gì, là khách ăn xong rồi chém giá, và phải trả giá chua chát

còn đây là báo giá trước, thuận mua vừa bán, mỗi nơi 1 giá, ông khác tính công 100k, thì tôi tính 200k hay 500k là tùy tôi, sao phải làm giá giống người khác, và cũng đâu ai ép bạn đâu :D

thích dìm hàng à, ko dc đâu :D

.

Last edited:
Lưu ý khi giao dịch nào thế bác! bác cho lên đây để a e cùng biết, cùng làm theo với!

* Lưu ý cho các ae nào bán hàng trên Ebay, hay các trang web khác thì nhớ phải có:
track chuyển hàng đầy đủ, lưu lại link món hàng của Sellers mà bạn mua hàng của họ, link món hàng của bạn đã bán (món hàng mua từ Sellers khác đó)

vì nhỡ PP limit, Ebay nó lại suppend khóa acc thì ko vào dc Ebay lấy mấy thông tin trên để mình nghiên cứu cách gỡ cho từng acc

=> sau này nhỡ bị PP limit các steps sau thì pm mình gỡ (các steps này mình có thể gỡ cho bất cứ PP quốc gia nào: VN, US .v.v.v.) :

• Provide Invoices

• Supplier Contact Info

• Provide proof of delivery (1~5 ID)

• Provide more information about payments

• Provide Proof of Shipping

• Provide information about your products

Còn PP VN thì mình có thể gỡ 90% các loại limit:

• Confirm your credit card

• Credit Card Statement

• Photo ID

• Proof of Address

• Provide Invoices

• Supplier Contact Info

• Provide proof of delivery (1~5 ID)

• Provide more information about payments

• Provide Proof of Shipping

• Provide information about your products

• Check Email for Additional Required Documentation

• .v.v.v.

nói chung là gd gửi $ mất phí dễ gỡ limit hơn, vì tạo lợi nhuận cho PP từ khoản Fee

còn mấy acc PP cứ đi thu mua $ gửi $ kiểu cá nhân ko mất fee thì phức tạp và rủi ro ăn limit vĩnh viễn vì giao dịch free nhiều, trốn thuế PP

.

Last edited:
200k / acc thì bạn mở dịch vụ đi, mình qua ủng hộ đưa các acc pp của mình cho bạn gỡ lun :)

giá cả được báo cụ thể trc khi làm, cảm thấy hợp thì vào lệnh, ko hợp thì đẩy OK :D

và cuối cùng là chẳng bao giờ có ai gỡ limit tính theo acc cả, chỉ tính theo step, bạn càng nói càng thấy bạn... U người !!! :D

chém là gì, là khách ăn xong rồi chém giá, và phải trả giá chua chát

còn đây là báo giá trước, thuận mua vừa bán, mỗi nơi 1 giá, ông khác tính công 100k, thì tôi tính 200k hay 500k là tùy tôi, sao phải làm giá giống người khác, và cũng đâu ai ép bạn đâu :D

thích dìm hàng à, ko dc đâu :D

.
vụ này hay à nha, biết là c có tài về món pp này, nhưng tui ko dìm gì ai hết tui dìm làm gì tui có làm đc đâu mà cạnh tranh, nói sự thật thui nếu cần thiết tui kêu bạn tui tìm lại lịch sử chat, c đàm phán 500k nếu ko chính chủ xong vào thấy acc bạn tui 3k $$ thì đòi 10%, tất nhiên bạn tui ko làm nữa và cũng tự gỡ đc rùi, chỉ nói để bạn rút KN nếu làm ăn lâu dài, biết đâu 1 vài ngày nữa có người khác làm đc và họ uy tín hơn thì bạn làm ntn
- nên nhắc lại lần nữa tui chỉ nói sự thật dìm c tui chả được cái lợi gì vì tui ko làm mấy việc này vì trình kém lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,993
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom