• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Đã gỡ được limit paypal 180 days

acc limit 180days thì gỡ cái lolz mẹ thằng thớt. nghe có mùi cmnr. đeo' biết dù chỉ là ý tưởng nhưng xếp luôn vào thể loại scam rẻ rách.

lần đầu tiên nghe thấy limit 180 day mà gỡ được

đọc tới đọc lui thì ra là................thà ri oh shjt

PP vn hả cậu , pp vn gỡ cũng ok mà hic

acc limit 180days thì gỡ cái lolz mẹ thằng thớt. nghe có mùi cmnr. đeo' biết dù chỉ là ý tưởng nhưng xếp luôn vào thể loại scam rẻ rách.
ko tin thì pm cho teamview qua xem thử, chứ đừng ở đây và sủa và tỏ ra là 1 thằng ngu học vậy.

Teamview thì thấy đc acc đã tưngf bị limit à bạn. Mình chỉ hỏi thôi ko ném đá gây chiến gì cả.

thì trong mail mình vẫn còn mail limit và mailrestored đó[h=1]
[/h]

Sao lại chửi nhặng xị lên thế thì, scam gì của bạn thê, người ta mừng nên muốn khoe tý làm ầm ầm lên vậy. Mồm chỉ có từng đó thứ thôi hử?

ai nói 180 days ko gỡ đc thế.:m190:

thế acc veri rồi mà nó limit sao gỡ mẫy bạn, chán thằng này quá

Cũng từng có trường hợp 180 days gỡ dk rồi. Những trường hợp này cực hiếm hoi ^^

thế acc veri rồi mà nó limit sao gỡ mẫy bạn, chán thằng này quá
CÓ bước gỡ thì làm theo. Còn limit 180 days thì đợi 180 ngày rồi with $ về rồi vứt acc ^^

vứt acc rồi lấy thẻ cũ ra làm lại acc khác à bạn?

PP limit 180
(ko kháng cáo)

Ai gỡ đc share mọi người học hỏi
Thanks

đù mẹ nhìn bên ngoài mừng rơi nước mắt vào trong thì :oops:

e cũng bị mừng hụt giống các bác :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,050