• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer Đã giảii quyết xong

Status
Not open for further replies.

allstart00allstop

Hero
Verified
Reactions
429
MR
0.635
hôm kia mình bị hack 18 acc STR, trong đó có 2 acc rơi vào tay trialmodhtc

mình thấy nó send về ví ở bx.in.th nên có gữi ticket cho admin, xin admin info email của nó

sau 1 hồi này nỉ thì admin cũng đã cho email của nó

từ email của nó thì ra đc username ở 1 số 4rum là congaso4 , mấy ngày trước lùm xùm vụ bào hành acc facebook hay gì đó

@@ m scan của indo thôi mà

Đừng chối :D
vào check xem toàn indo vs ấn :D
nick c này là sinha gì hả tưởng của tàu nên scan :(
hôm qa check cũng ra info thớt.
gửi lại str m send ;)

cao thủ hack nich face của nta mh mua 1 ít ng đổi pass và biết níck nta dùng nên k dùng nữa. công nhận đó là 1 hacker siêu @@

Bạn chỉ thread truy tìm scammer rất đáng biểu dương, nhưng câu này "if he is a Viet Nam" thì mình ko đồng ý tí nào. Biết là vậy, nhưng có cần phải tư hạ thấp dân ta như vậy ko?

đậu má, dọa này hack lông hành vl. hack của người ta xong rồi người ta điều tra ra được, trả lại rồi cười hều là xong ak. :mad: gặp phải mấy thằng máu nóng nó bỏ mấy đồng ra xin mấy ngón tay chết cmml.

bác tìm thêm thông tin của mấy thằng chuyên hack acc này này conchotrang, g3niusviet , supersoi

Bạn chỉ thread truy tìm scammer rất đáng biểu dương, nhưng câu này "if he is a Viet Nam" thì mình ko đồng ý tí nào. Biết là vậy, nhưng có cần phải tư hạ thấp dân ta như vậy ko?

mệt quá, hok ng nước ngoài nào rảnh hơi mà thèm quan tâm cái đó đâu @@

Còn thêm thằng dark_demon00 hack của mình 150k :(

chứ nếu nước ngoài mình tìm đc cũng bó tay thôi à, với lại cái đó ko cần nói ra, thực tế nó là vậy rồi, giờ mem 4rum stellar.org còn đòi admin ban ip VN mình mà

để tí t đưa info thằng pipi cho.
chủ thớt tưởng là nick tàu.
sinna nên hắc :(
ai bị thì báo danh m bù cho.
chủ yếu ăn của indo vs ấn độ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955