Waiting for Answer Đã giải quyết!

Status
Not open for further replies.
theo ý kiến cá nhân của mình thì bên bán không sai bác ợ
chỉ là xem hỗ trợ được gì không thôi
Vậy thì khó bác ạ,vì em nhắn mà họ cũng không xem,giờ dù họ có giao acc để em log site tải ssh nhưng ssh này rất tệ,gần như có xài cũng như không có.

Nếu bạn ấy vẫn im lặng không rep thì mình sẽ mất trắng đúng không mod?
Sao mất trắng được, bạn ấy không hoàn thì vẫn dc xài SSH trong vòng 1 tháng mà, ngta có khóa acc đâu. Này có phải scam đâu, do từ đầu không thõa thuận rõ ràng với người bán mà. SSH giờ qua thời hoàn kim rồi, SSH cho cùng đa phần cũng là scan thôi, có thể private thật bác ấy không bán cho người khác, nhưng đâu đồng nghĩa những người scan ssh không scan cái dãi ip đó đâu, trừ khi ssh nhà trồng thì may ra tỉ lệ die hay có người trùng mới ít thôi!

Sao mất trắng được, bạn ấy không hoàn thì vẫn dc xài SSH trong vòng 1 tháng mà, ngta có khóa acc đâu. Này có phải scam đâu, do từ đầu không thõa thuận rõ ràng với người bán mà. SSH giờ qua thời hoàn kim rồi, SSH cho cùng đa phần cũng là scan thôi, có thể private thật bác ấy không bán cho người khác, nhưng đâu đồng nghĩa những người scan ssh không scan cái dãi ip đó đâu, trừ khi ssh nhà trồng thì may ra tỉ lệ die hay có người trùng mới ít thôi!
Nhưng giờ em không dùng việc gì được bác ạ,lúc đầu em định dùng boot traffic mà tỉ lệ die 700/800 thì dùng gần như không dùng.

cho 20k / ngày dùng , thì x2 = 40k / ngày ( fee phạt ) . Còn lại refund lại cho khách là đẹp nhất !
trên fb đã hết đường làm ăn rồi , nên để tín trên này còn kiếm ít gạo :)

Cập nhật tối ngày 8-6.
Hiện tại em vẫn chưa nhận được bất kì phản hồi nào từ bạn Trang dù bạn vẫn online.Tỉ lệ ssh chết cũng đã nhiều hơn lúc sáng.

Theo tui đi dạy kèm còn ngon hơn MMO đó chứ! Bác nghi thử xem! Còn giao dịch thì Ban đầu càn kiểm xem nhà cung cấp hoàn tiền trong trường hơp nào!

chắc kèo vụ này rồi

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,474
Latest member
Thinhluiz