Waiting for Answer Đã giải quyết xong

Status
Not open for further replies.
tôi làm gì có lỗi mà phải xin đừng có chọc tức để rồi bị ăn chửi nữa , tôi ko chấp nhận viết tool trong 10 ngày , như vậy là cố tình kéo dài thời gian , tôi yêu cầu refund 300 k

:eek: Thôi nói ít thôi , giờ tóm lại là < 10 ngày , và ko có cái vụ xin lỗi công khai , bỏ $ viết tool , delay 8 ngày chưa fix mà còn đi long zông vũng tàu 3 ngày mới về , về xong delay thêm mấy ngày ko trả lời nữa rồi đòi xin lỗi công khai , muốn gây nhau nữa à ????

Tôi cho bạn 3 lựa chọn :
1) Refund 300k & Xin lỗi tôi ở đây
2) Viết tool dưới 10 ngày & Xin Lỗi Tôi ở đây
3) Bị Mod và Admin Ban nick vì Scam $ của tôi và gây mất thời gian của tôi từ ngày 9/9 đến giờ

Rồi ko tranh cãi gì nữa .... Mod zo đây xử nha tôi ko muốn nói dây dưa với cái ông này nữa , ông này ko biết lỗi của mình cứ nói xạo nối dối ko , làm tôi rất bực mình và muốn chửi thề nữa . nên sau comment này tôi sẽ không comment nữa , Mod và Admin xử sao tôi cũng chịu , cãi với ông này mệt quá

@binh6699, @danhmay24h, @hungtai1900, @thachthao

Last edited:
Mod đi qua xóa topic giùm nhé, mình chấp nhận làm trong vòng 10 ngày, nếu không xong thì mình refund lại :D
Mod đi qua block lại toppic này nhưng không xóa nhé , đợi 10 ngày nữa nó ngông cỗ lên cãi thì mệt lắm , cứ để toppic làm bằng chứng chứ đừng xóa hẳn nha MOD

Tạm Close theo yêu cầu và chờ 10 ngày nữa.
10 ngày sau 2 cậu @keyzvn@InfiniteWarez inbox mình open lại nhá.

Chà chà.. hôm nay là đủ 10 ngày rồi phải ko @InfiniteWarez @keyzvn ?

2 cậu cho biết tình hình vụ việc tiến triển đến đâu gùi vậy ? :rolleyes:

làm ăn có khi cơ hội chỉ đến trong vài tuần là ăn đc mà đặt cái tools hãmn người ta 2 tuần thế thì mất mợ cơ hội rồi gì còn. dù sao thì lỗi 2 bên. vote mỗi người đóng quỹ từ thiện 100k :D

Tình hình là em vẫn chưa nhận đc tool thưa bác MOD ạ ,Em nghĩ bác ấy sẽ refund là xong chuyện và thế là em lại mất toi 10 ngày chờ đợi . :(

Last edited:
@InfiniteWarez vào giải thích đi nào :)
Refund hay giao Tools đây ?

Vote ban forever, nhận tiền mà làm phách câu giờ đưa vào diện lừa đảo hết.

Tôi không có qua mặt ai hết , giờ này kêu làm chưa xong đợi delay nữa , trong ngày 26 tôi đã đưa link 44 video và kêu bạn làm , tôi dễ dãi tính ngày 27/9 rồi còn gì .
Gởi cái link picasa full qua inbox cho tui nhé, vẫn chưa làm xong, không có link không check tiếp được, không gởi ngay thì đừng trách delay nữa.

lại hù ..... tôi bị delay cả tháng nay rồi .... đừng có hù nữa nhé :rolleyes:

đây là link 44 video . https://picasaweb.google.com/107017005116738242065/September222014?authuser=0&feat=directlink

hôm nay ko làm xong giao tôi thì MOD xử lý luôn đi , đợi delay woài mệt quá :mad: có ở không đâu mà chờ woài .

Vụ này tường xog rồi =]]

nếu cậu có chủ ý làm thì chỉ tầm 2~3 ngày xong rồi ...có cần phải delay tới 10 ngày ko ??????? giờ lại kêu delay thêm nữa :confused:

ko lẽ tôi thức đến khuya đợi cậu giao hàng à ????

Vote ban forever, nhận tiền mà làm phách câu giờ đưa vào diện lừa đảo hết.
Tui Vote cho thêm 1 phiếu nữa là 2 phiếu , cái dạng câu giờ như thế này rất là bực .

làm xong thì upload lên host rồi pm yahoo cho tôi , qua ngày mai ko thấy thì MOD Ban nick forever dùm tớ nhé .

Mod xóa topic này giùm và xóa giùm mấy comment spam của bạn trên trong mấy topic của tớ giùm, tớ sẽ code lại tool và giao cho bạn trên trong thời gian sớm nhất :)
Nhận mấy trăm k, làm xong rồi, bị đem cha mẹ ra chửi mà vẫn phải làm :D

Tớ sẽ hoàn thành trong vòng < 10 ngày
:( bạn vẫn còn ham hố mấy trăm K cơ ah :(

coder tức ông kia,và cố tình delay, giao tool dự đoán dùng được 1 ngày là lỗi, và ....

Không có cãi cọ làm gì, ai làm gì tự hiểu :p
Vẫn còn gần 9 tiếng nữa mới hết ngày, đúng 23h59 giao :D
Lúc đó PM Yahoo mà không thấy trả lời, thì sáng ngày hôm sau giao :cool:
Chính bạn đang làm mất hình ảnh của bạn trong mắt người khác :(

coder tức ông kia,và cố tình delay, giao tool dự đoán dùng được 1 ngày là lỗi, và ....
có khả năng này ko ta :eek: nhưng bạn đừng lo nhé :) nếu có thì mình đã có 'Phương pháp' trị nó rồi ... mà nói thật mình đã có tool khác dùng rồi , chủ yếu là mình tức vì nó làm ăn dối trá quá ... làm tốn thời gian chậm trễ công việc của mình thôi ... o_O

Ai từng thuê tớ làm là biết thôi cậu, support và fix lỗi rất nhanh, thậm chí free :p
vâng em đã từng thuê anh code mấy lần ... và lần thứ 4 em thấy anh rất thiếu trách nhiệm ạ và fix lỗi tốn 100 k 1 lần thế thôi . À mà phải nói thêm là anh code tính phí thì nhiệt tình lắm ... còn fix free thì phải pm mãi ko thấy ... =)) còn fix 100 k thì lẹ lắm anh ạ .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,849
Latest member
nguyenAnn
Back
Top Bottom