• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Đã có anh em nào dùng thẻ AMEX của VCB chưa ?

shenlong213

Banned
Reactions
1
MR
0.000
Mình dùng thẻ AMEX của VCB để verified PP. Charge 1.95 $ trong thẻ một lần rồi sau đó call lên bank. Một e với giọng dễ sương báo mình đợi thêm 3-4 ngày nữa, vì loại thẻ này rất lâu mới nhận được code từ PP. Ừ thì đợi. Đến hôm nay là ngày thứ 5 rồi mà gọi lên code vẫn chưa thấy đâu. Bực mình điên tiết vịt mình charge thẻ thêm 1.95 $ một lần nữa thì vẫn nhận được câu trả lời trên :-??

Sau đó có một bác hình như quản lý VCB gọi qua cho mình, bảo :" Bạn muốn có code của Paypal thì hãy contact Paypal ấy, AMEX VCB không bị lỗi gì cả,chỉ là nó không tự tạo ra code Paypal thôi" ?!? Có khi nào anh em verified Paypal mà contact PP để lấy code chưa :-?? Đây là lần đầu tiên e gặp một ngân hàng làm việc vô trách nhiệm như thế. Trước giờ dùng ACB chẳng bao giờ e bị như thế này cả. Các bác ai có kinh nghiệm vào cho em chút ý kiến phải làm gì để có thể nhận được code bây giờ ? :-s

Vụ này lạ nè ...........ai biết vào giúp thớt cái.........

thẻ tín dụng thì cứ sang bank khac mà làm, đâm đầu vào vcb làm gì

Trước giờ vẫn dùng thẻ Visa của nó bt, bây giờ mình mới đụng tới Amex đấy chứ ....
Bác mà để lâu không nhập code thì thằng paypal nó sẽ cho bác ăn mít đấy, tại e mới bị một cái để sang ngày hôm sau vừa nhập xong, 5 phút sau thằng PP nó cho e ăn mít ngay, báo cho bác biết trước tinh thần.

Trước giờ vẫn dùng thẻ Visa của nó bt, bây giờ mình mới đụng tới Amex đấy chứ ....
vcb đc xài nhiều đa số do số lượng hãng xưởng cấp cho công nhân nó rút lương nên đông đảo thôi chứ nó bất tiện lắm,
doanh nhân hay ai đó làm ăn lớn thì người ta toàn bank khac ko à

vote bank thì đông á, visa thì ACB :D

Bác mà để lâu không nhập code thì thằng paypal nó sẽ cho bác ăn mít đấy, tại e mới bị một cái để sang ngày hôm sau vừa nhập xong, 5 phút sau thằng PP nó cho e ăn mít ngay, báo cho bác biết trước tinh thần.
Mình để cả tuần nay rồi, chẳng sao cả

tao` lao mi'a lao !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,968
171,040
Latest member
tylekeoworld
Back
Top Bottom