Help Đã chơi free 60 ngày Zeek xong được 220 point ( tính 100 point bonus )

Nó sẽ tự động chuyển Point sang Vip cho bạn, khi thấy đc chuyển thì bạn nên Up Vip ngay lập tức để chiến, hoặc ko thì bạn up luôn cũng đc :)

PM yahoo lee88dung chưa hiểu gì anh giúp hoặc pm sponser của em.Hjc em post hơi lười có 120VIP như vậy là tạm ổn thôi

điên cái vụ thằng mmolien nó bảo chơi rồi nó up siver cho , cuối cùng pm chẳng đc cái éo gì nên bỏ ko chơi

riêng Bác HoangHung mà ref mình thì bonus 20$ và 80% tiền Dep trực tiếp :))

riêng Bác HoangHung mà ref mình thì bonus 20$ và 80% tiền Dep trực tiếp :))

ac ac quá đấy có gì chuẩn bị chiến Jijj nhé

nhg mình ko chơi JSS, chơi Zeek thui @@

Hic , mình mới chiến zeek cũng ko biết, zeek phải kiếm ref uy tín chút mới có cơ hội được up silver. Lỡ ref, đang chiến dở rồi, cứ hy vọng vẫn còn có người để tin tưởng vậy :))

điên cái vụ thằng mmolien nó bảo chơi rồi nó up siver cho , cuối cùng pm chẳng đc cái éo gì nên bỏ ko chơi

để cho nó ăn % ref ah thà ko có còn hơn chứ bội tín tớ xịt cần dù là 10000$

=)) Vứt làm gì cho phí. Bỏ 10$ vào up lên silver rồi mỗi tháng kiếm 60-70$ không tốt hơn ah???? Không muốn cho người ra ăn % ref thì bạn rút hết về =))

Hic , mình mới chiến zeek cũng ko biết, zeek phải kiếm ref uy tín chút mới có cơ hội được up silver. Lỡ ref, đang chiến dở rồi, cứ hy vọng vẫn còn có người để tin tưởng vậy :))

Nói thật chứ ref back đâu có được bao nhiêu đâu bạn ;)

cám ơn anh em,tí nữa vô acc coi sao mà nó chuyển qua thì sẽ thấy thông tin như thế nào
còn nếu ko chuyển thì sao.delete á :((

mình up silver từ tháng này rồi tháng sau muốn rút tiền rồi lại nuôi vip... rồi cứ xen kẽ vậy thì để BID bao nhiêu % ?

Bạn cứ yên tâm chơi tiếp, khi nào chuyển thì nó sẽ auto chuyển cho bạn, bạn ko phải lo :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week