SCAM đã bắt đc cún :D

Status
Not open for further replies.
acc đã qua tay biết bao nhiêu người. ai biết dc cậu có sell cho ai nữa ko? cứ nói bị hack ai mà biết dc. cậu sell rồi giờ thấy acc lại muốn lấy lại. tóm lại thì acc đó của ai reg và ai đã dùng chẳng giải quyết dc vấn đề
cậu này cứ tránh né những câu hỏi chính Mod vào giải quyết đi sao topic từ chiều giờ ko ai lo

@chipu90 up proof cậu mua acc đó, nếu không up được thì coi như cậu SCAM!

@chipu90 up proof cậu mua acc đó, nếu không up được thì coi như cậu SCAM!
@chipu90 nảy giờ mình hỏi khinh thường là mem nên chắc ko tl giờ mod phán thế này thì tập xác định rồi

xin lỗi mình vừa đi có việc, mình ko khinh thường ai cả. proof mua acc đó mình giao dịch qua face với lại có một số thông tin ko thể pub dc. như cậu thấy acc kia có tới 3 cậu nhận từng sỡ hữu nó. vậy cuối cùng là của ai? c kia reg acc, xong một cậu dùng rồi lại để lại cho 1 cậu chơi. cuối cùng có paymen tháng 11. vậy từ đó tới giờ ai dùng? bị hack như thế nào có bằng chứng ko? ai dám chắc cậu ko sell cho 1 vài người nữa? mình thấy mod giải quyết vậy ko chính đáng

xin lỗi mình vừa đi có việc, mình ko khinh thường ai cả. proof mua acc đó mình giao dịch qua face với lại có một số thông tin ko thể pub dc. như cậu thấy acc kia có tới 3 cậu nhận từng sỡ hữu nó. vậy cuối cùng là của ai? c kia reg acc, xong một cậu dùng rồi lại để lại cho 1 cậu chơi. cuối cùng có paymen tháng 11. vậy từ đó tới giờ ai dùng? bị hack như thế nào có bằng chứng ko? ai dám chắc cậu ko sell cho 1 vài người nữa? mình thấy mod giải quyết vậy ko chính đáng

Lần cuối mình nhắc cậu up proof mua bán lên!

cậu chỉ cần đưa proof đã mua acc này từ ai đó là được

Lần cuối mình nhắc cậu up proof mua bán lên!

xin lỗi cậu đừng có nghĩ mình là mod mà to nhé. bằng chứng cậu kia đưa ra chưa thể chứng minh dc, acc sonic này gần đây đang hot nên mua đi bán lại là bt. proof cậu kia từ t11 chẳng nói lên gì. thích thì cứ banned nhé. tớ mua của khác tớ ko thể pub thông tin khi họ ko cho phép. đừng nghĩ là mod thì có thái độ đó nhé

theo dõi nhức đầu :D

xin lỗi cậu đừng có nghĩ mình là mod mà to nhé. bằng chứng cậu kia đưa ra chưa thể chứng minh dc, acc sonic này gần đây đang hot nên mua đi bán lại là bt. proof cậu kia từ t11 chẳng nói lên gì. thích thì cứ banned nhé. tớ mua của khác tớ ko thể pub thông tin khi họ ko cho phép. đừng nghĩ là mod thì có thái độ đó nhé

xin lỗi cậu, mod làm đúng đó cậu, cậu ko đưa proof lên chứng tỏ cậu scam

off rồi vậy xác định là bán cam, mod tuyển khách đi

cho hỏi cái acc sonic này dùng làm gì vậy mà phải tranh nhau thế

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,904
171,946
Latest member
ketquamonhat

Most viewed of week