Matrix Cushionrev-Cushionrev.com. Dự Án Đầu Tư Lãi Suất 25%-50%/Tháng. Rút Tiền Mỗi Ngày Hot Hot!!!

Status
Not open for further replies.

Chưa. khi nào lãi thì chia. hong lẽ đời nhoạ đến mức đi luôn 4 site 4 ngàn$
site này bác cũng chưa lãi mà có thể lỗ nữa,sao bắt bác ghánh dc,mọi người cùng chịu chứ :(
hy vọng ngày mai trời lại sáng :(

Theo mình là mình chịu bảo kê hết. miễn là máy site kia ngon là chia đều đc hết.

kakakakakak thế thì ko biết em theo ai nhỉ?

Cộng đồng quốc tế có vẻ cũng đang sốt xình xịch :-s Admin k rep bất kỳ tin nào :( Vụ này mà qua chắc phải làm chục viên trợ tim

Attachments

294.1 KB · Views: 76
Chưa. khi nào lãi thì chia. hong lẽ đời nhoạ đến mức đi luôn 4 site 4 ngàn$

Nhiều khi cũng hoạ vô đơn chí lắm :) Nhưng em like tinh thần của bác.
Sau khi qua cái tháng này, em quay lại đầu tư mà bác giới thiệu site nào tiềm năng sẽ xem xét ref cho bác :cool:

Vậy là có kết quả rồi đó.
Mình sẽ đứng ra chịu trách nhiệm trả dần cho những a e nào theo mình mà dep nhiều. tổng hết cũng gần 100 củ. Mình hứa là tiền lãi mình có đc các trang trên sẽ chia lại cho ea. thời gian có lâu chút, có thể qua trình trả dần để các a e hoàn vốn lên đến 6 tháng trở lên. Nhưng dù sao cũng ko mất gì. chỉ mất tiền lãi thôi.
Thời gian bắt đầu chi trả lại từ tiền lãi bắt đầu từ ngày 3/09.
Nói là làm.Tính mình hay chơi ngong vậy. Hy vong a e yên tâm về khoảng vốn với site cushi này

Vì site này mình ko hứa BH nên vấn đề trả lại vốn là do tự phát cảm tính nên vấn đề trả dần dần thì thời gian sẽ lâu như đã nói ở trên. mong a e vui vẻ.
Các bạn nào muốn nhận lại vốn trả dần thì Email thông tin
Nick forum
ID site cushi
email site cu shi
sdt.( nếu có)
số tiền dep, ngày dep.
Vào email: [email protected].

Vì site này mình ko hứa BH nên vấn đề trả lại vốn là do tự phát cảm tính nên vấn đề trả dần dần thì thời gian sẽ lâu như đã nói ở trên. mong a e vui vẻ.
Các bạn nào muốn nhận lại vốn trả dần thì Email thông tin
Nick forum
ID site cushi
email site cu shi
sdt.( nếu có)
số tiền dep, ngày dep.
Vào email: [email protected].
Like vì tinh thần của bác...^^...em dep vẫn chưa là gì với nhiều anh em ở đây...Bác chia thế nào cho em cũng được ạ..:D

Nick forum: DaoDung2008
email site cu shi: [email protected]
sdt.( nếu có): 094 141 0684
số tiền dep, ngày dep: dep 324$ ngày 8/8/2016.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most discussed of week