Help Cười vào mặt những kẻ Antizeek

Không quăng Proof lên đây đâu
Post proof là phạm quy zeek đấy

ông ĐÁ QUÝ BẢO LỘC à

Chắc ông biết tui là ai chứ! Upline của ông đây này
và cũng chỉ có tui mới gọi ông là "Đá quý Bảo Lộc"

Lỡ đứa nào nó mách lẻo với tụi zeek...tui toi mạng

"GIANG HỒ HIỂM ÁC - LÒNG NGƯỜI KHÓ LƯỜNG"
mình chả chơi zeek mà cũng chả anti zeek nhưng mà cho hỏi 1 câu, nếu zeek làm ăn nghiêm chỉnh thì sao nó lại cấm mem post proof nhận tiền nhỉ :m083:

Cá với tất cả mọi người nó là con gái đấy. Làm gì có thằng đàn ông nào mà đanh đá, ích kỷ, thù giai và giai mồm như vậy chứ :|

Lập toppic để ae vào thảo luận mà chửi nhau loạn xà ngầu thế này :(

lên nữa đi nào anh em :binhsua04:

Giàu nhỉ pro này số 1 forum rồi zeek số 1 trong MMO phải không anh em . Em newbie thấy pro nói >60$ là nể rồi anh em chuẩn bị xôi gà đi bái sư là vừa

Chủ topic cười hết sức nhãm, chẳng lẽ ngoài zeek ra ko còn cái gì khác kiếm dc vài k$/tháng hay sao mà bác cười ghê thế, nhiều ng ko chơi zeek mà họ giàu vì nghề khác thì sao.

Cá với tất cả mọi người nó là con gái đấy. Làm gì có thằng đàn ông nào mà đanh đá, ích kỷ, thù giai và giai mồm như vậy chứ :|

Kiểu nói chuyện ko giống một thằng đàn ông tẹo nào :))

Chủ topic cười hết sức nhãm, chẳng lẽ ngoài zeek ra ko còn cái gì khác kiếm dc vài k$/tháng hay sao mà bác cười ghê thế, nhiều ng ko chơi zeek mà họ giàu vì nghề khác thì sao.
Nhớ có hồi bác nào cầm proof 1 bro chăn gà mười mấy k$/m thì phải. Nể luôn :|

mình chả chơi zeek mà cũng chả anti zeek nhưng mà cho hỏi 1 câu, nếu zeek làm ăn nghiêm chỉnh thì sao nó lại cấm mem post proof nhận tiền nhỉ :m083:

Luật MLM cấm ko cho dùng các tài liệu, hình ảnh về số tiền kiếm dc nhầm lôi kéo mem. Dẫn tới tình trạng bỏ rơi họ và dẫn họ đi lạc hướng! có thể thằng lày mún làm theo luật của MLM _ _!

Chủ thớt ạ! Mình biết bạn bức xúc về nh~ lời nói trc' đó khi bạn chính là người đầu tiên đưa ra cái hình thức zeek này tại MMO4vn mà bị ném gạch đầy đủ. Đến nổi lúc zeek chưa cấm đăng proof bác có làm cái proof hơn 200$(mình nhớ ko nhầm là vậy) lên diễn đàn vẫn bị ném gạch.
Nhưng với tính cách của bác hiện tại như vậy là ko đc đâu. Có câu: Có tài mà không có đức thì cũng chỉ là người vô dụng cho xã hội. Anh hiểu ý em chứ :D (comment này ko ném gạch ai cả)

Đúng rồi ,nhất là với những ai chơi được một năm rồi . em nghĩ chủ thót bi giờ phải có ít nhất 2k VIP ,

30/1 vẫn chưa có proof ... các bác này chém mãi
:((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week