Matrix Cuối tháng 7 này Jss Restart-Anh em ta mất gì, được gì?

Status
Not open for further replies.
Những Positions mua trước 16/7/2012 sẽ bị ảnh hưởng.
Những Pos mua sau 16/7/2012 không ảnh hưởng gì cả.
Acc nào đăng ký sau 30/6/2012 không bị ảnh hưởng.

Chúng ta mất gì và được gì anh em cùng thảo luận để các newbies được thông suốt.
Thanks.
Được 1 quả cam to và mất 1 ít pos :))

Những Positions mua trước 16/7/2012 sẽ bị ảnh hưởng.
Những Pos mua sau 16/7/2012 không ảnh hưởng gì cả.
Acc nào đăng ký sau 30/6/2012 không bị ảnh hưởng.

Chúng ta mất gì và được gì anh em cùng thảo luận để các newbies được thông suốt.
Thanks.

Được 1 quả cam to và mất 1 ít pos :))............

Lời với những ai đầu tư ít thôi, như tớ đợt vừa rồi lỗ nặng . Số người đầu tư lớn rất ít nên JSS nó biết khôn nó ăn hết của mấy thằng đầu tư lớn rồi chia cho hàng ngàn người đầu tư nhỏ, như vậy feedback nói xấu nó sẽ ít hơn là nói tốt :)

Thế là chị ơi dụng bông hoa gạo :(( . Bác chơi lâu chưa mà sao đầu tư nhiều thế ? Khoảng 10k không? Như em đây lần RT trước có bị ảnh hưởng gì đâu . Cứ chiến nhiệt tình vào đi mấy bác ơi .

maxtrix chia chậm bỏ cha, hơn nửa tháng rồi mà chưa thấy pos vào maxtrix :binhsua94:

reset có bị gì đâu mà sợ! mất 1 ít pót thoi mà! :binhsua123:

hỏi các pác đã thành công trong metric:
mình cần làm gì và cần ? $ nâng cấp để lấy được tiền từ metric.
thank pác nào đã có kinh nghiệm và trả lời chính xác nhất

Cũng hên xui nữa! Lần rồi nó cũng thông báo Rs mà đến tầm >1 tháng sau nó mới Rs! Nên cũng chưa chắc đúng đâu!

Cứ chờ mà xem :D................

ko hiểu các bác chơi sao mà kêu lỗ. reset nó trừ pos nhưng nó dựa vào số tiễn lãi pos đó nhận và sẽ trả lại một phần tiền cho mình.cho mình maxtrix.thêm 3 ref cho nhau.đầu tư ac f3.tiếp sau khi reset dép mạnh vô nữa ăn hoa hồng 15%.thì làm sao lỗ được nhỉ.điền maxtrix nữa.mua vị trí rồi up lên.ngôi chơi đợi 30 ngày nó tự động điền maxtrix.1 maxtrix lời 30$

Cứ chiến nhiệt tình đi mấy bác , Nó không để mấy bác thiệt đâu mà lo . Ông vinamik là = chứng sống kia kìa . Nếu mà chết thì ai dám nhảy vào . Cảnh báo những người yếu tim không lên chơi JJS , nhiều khi sõ mà chết . Vấn đề chia lãi đã đi vào ổn định , chỉ còn vấn đề mua pos thì sau 48h nó mới cập nhật , thua thiệt của mình có lẽ ở 48h này chăng ?

Cứ chiến nhiệt tình đi mấy bác , Nó không để mấy bác thiệt đâu mà lo . Ông vinamik là = chứng sống kia kìa . Nếu mà chết thì ai dám nhảy vào . Cảnh báo những người yếu tim không lên chơi JJS , nhiều khi sõ mà chết . Vấn đề chia lãi đã đi vào ổn định , chỉ còn vấn đề mua pos thì sau 48h nó mới cập nhật , thua thiệt của mình có lẽ ở 48h này chăng ?
nó đang hết khả năng chi trả nên nó kêu mình dep vô và thông báo reset cho anh em dep vào dep vào nhiều nó bảo pos bị chậm 48h thì nó lời 2 ngày 4%.nó hốt biết bao tiền.nó thông báo reset nhưng phải 3-5 tuần nó mới tiến hàng reset.thằng này khôn vãi

Mình có ít pos nó trừ chắc cũng chẳng đáng bao! bác nào nhiều thì bonus cho nó ít xong lại có cái matrix gì đó kéo lại mà! restart cho nó có đường sống không thì nó ngỏm củ tỏi............:m007:

hỏi các pác đã thành công trong metric:
mình cần làm gì và cần ? $ nâng cấp để lấy được tiền từ metric.
thank pác nào đã có kinh nghiệm và trả lời chính xác nhất

Kinh nghiệm chơi matrix là mua nhiều pos vào. Tầm vài nghìn, kiểu gì cũng điền được mấy chục matrix =)). Thề luôn đó cậu ah =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,894
Latest member
anvantien

Most viewed of week

Most discussed of week