Cuối Cùng Cũng Đã Đánh Sập Tsu.co

Status
Not open for further replies.
Mình cũng có quen biết nên đã tìm được ai làm vụ này...chỉ ghét cái cách nói chuyện của bác ấy nên show bằng chứ =]]
Bác Ko Nghĩ Đc Ak . Tại Sao Sáng Giờ K Ai Làm . Mà Tự Dưng 1 Thằng Thách Thưc' . Trang web Bị Tê Liệt =))

vào đọc comment mà buồn cười vãi ra :v

Nói Thật Chứ Bố Mày Có Bằng C Tin Học Bên Phần Lan Nhé Con . Hồi Trước Tao Vào Công Ty Làm . Nhưng Vì 7 Chai Của Thằng Ban Chơi Xỏ Trong Công Ty . Kêu Tao Đánh Sập Trang viprom.ru Của Thằng Nga . Thằng Nga Điều Tra Ra Tao Làm . Gửi Ve Bọn C50 Làm Việc . Tao Bi Bắt Đi Trại 12 Tháng Lần Đầu Tiên . Nên Giờ Tao Chẵng Xin Đc Việc Làm Ở Ngoài Đc . Nên Tao Moi' Lên Đây Nhé ;);)
tao nể mày rồi :D :D :D dậy đi ba ngồi đó vuốt trụ hoài >>> rồi ngồi nằm mơ

thím thớt chắc em Kendi Sang =))

vào đọc comment mà buồn cười vãi ra :v
bác này cười chắc cũng pro lắm nek :D, hai bác hack cơ uynh nhau đi cho tụi dân đen bọn em mở rộng tầm mắt :p

bác này cười chắc cũng pro lắm nek :D, hai bác hack cơ uynh nhau đi cho tụi dân đen bọn em mở rộng tầm mắt :p
mình nào biết hắc cơ là gì, đi hóng chuyện thiện hạ... thấy bác Captcha với ông thớt reply hài thì cười thôi :) Topic xả stress tốt

nghe bằng cấp này nọ chắc cũng khá tuổi rồi mà sao vẫn trẻ trâu thế đc nhỉ, sống lại đi sống như thế ko đc đâu.

thôi thanh niên sống ảo thôi kệ nó đi nói mãi k nghe măc kê người ta chửi rủa anh ấy vẫn hiên ngang nể thât thôi m.n ạ chửi nó làm gì.bố mẹ nó sinh ra nó đã ảo tưởng rồi.có chửi thế chửi nữa nó vẫn vậy thôi..kể cũng tội cho bố mẹ nó chẹp2
Thớt..a bik chú đầu óc k bình thường lên mọi người ở đây đều thông cảm.ks đâu cố gắng sống ảo em nhé.
Thương bố mẹ em lắm cơ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back